Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong
Hãy đón xem sự kiện có một không hai:
Ford Focus... bay... tại Tp HCM

"Buổi trình diễn Ford Focus bay và chương trình ca nhạc đặc sắc với sự góp mặt của các ca sĩ danh tiếng nhất do Ford Việt Nam tổ chức chắc chắn sẽ là sự kiện có một không hai mà bạn từng chứng kiến!

Sự kiện đặc biệt này sẽ diễn ra vào lúc 19h ngày 14/10/2005 tại Nhà Thi Đấu Quân Khu 7, 202 Hoàng Văn Thụ, Phường 9, quận Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh

Hãy điền các thông tin dưới đây và gửi lại cho chúng tôi để nhận được vé mời của chương trình.
Hãy nhanh lên, số lượng vé mời có hạn!
Theo ford.com.vn
E o xa không có điều kiện, các bác OS có bác nào đã tận mắt chứng kiến cho một vài nhận xét để AE trên OS được sướng tai nhé

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: FOrd focus bay

Bác ơi!Chủ đề này các bác đã bàn loạn lên rồi,nghe đâu có bác có giấy mời còn định vứt xó kia kìa.:D
Bác có định đi xem không vậy?Nếu có,bác thử để ý xem khi hạ cánh,"Dù"có xòe không nhé!Chứ như "Mông em đau" chán chít!:D:D:D

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

người ta bay...bay lúc 19h mãi 23h Bác mới post lên, có nước bay lên giường

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

@hau; có vẻ thích cà pháo quá nhỉ
bác không có ý kiến thì thôi chứ việc gì phải nói khó nghe vâykjD

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

@ Bác civic 2006: em đùa tí mà Bác đã giận em sao
Chúc Bác vui

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Bay gì mà bay, em thấy người ta treo em focus vô sợi dây thừng giống mấy nghệ sĩ xiếc, may mà k bị đứt dây:(:(

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

Thật ra em cũng đang nóng lòng xem thông tin con Forcus này như thế nào tại vì em đã đặt cọt tiền cho đại lý rồi. Nhưng cũng chưa biết thông tin về nó. Với lại bác nào biết đại lý Ford nó có giá chiết khấu tốt ở Miền Bắc thì cho em được biết thông tin. Để em kiếm được cô vợ hai như ý cát tường

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: voiturefolie

Bay gì mà bay, em thấy người ta treo em focus vô sợi dây thừng giống mấy nghệ sĩ xiếc, may mà k bị đứt dây:(:(

Bác xem SHOW dây thừng này ở đâu vậy CHỜI!!!

Xe mô hình bay, được cấu tạo vỏ ngoài bằng loại nhựa siêu nhẹ ( STYROFOAM) bên trong có cái SĂM ( giống tinh khí cầu) được bơm khí HELIUM vào. Có một chú cầm điều khiển từ xa cho bay lên bằng cách kích hoạt các mô tơ quạt siêu nhẹ chạy bằng PIN , điều khiển qua sóng vô tuyến. Cái quạt này có thể thổi đa chiều và đổi chiều quay mô tơ, do thân mô tơ quạt được xoay quanh một trục lắp ngay dưới gầm xe. Nó cho phép xe bay tới , lui, lên xuống, sang trái phải như ý muốn. Xe mô hình được thiết kế kích thước không khác so với xe thật chỉ có khác là xe thật nặng cả tấn còn xe mô hình nặng 4KG.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

ấy..ấy vậy mà em cứ tưởng thằng FO nó dùng trực thăng thả dù mấy chiế Fọt -cớt trong xe có mấy em chân dài khi xe chạm đất là chạy vòng quanh SVĐ chứ ....thì ra là vậy