http://vietnamnet.vn/kinhte/kinhdoanh/2006/07/592839/

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: ford nhanh quá

Bác Hùng Việt lưu ý, hình như post mỗi cái link là vi phạm nội quy OS đấy.

Bim
Hạng B2
30/7/04
113
1
0
Hà Nội

Báo chí chộp được tin gì thì chỉ biết đăng có thế thôi bác ơi, nhất là muốn nhấn mạnh việc Mỹ đã ký thỏa thuận song phương WTO. Xe APEC thì có vài loại như thế này:

E280 cho nguyên thủ
E200K cho bộ trưởng, phu nhân nguyên thủ
Mondeo cho trưởng đoàn SOM (cấp thay đổi từ vụ trưởng - thứ trưởng - bộ trưởng), bộ trưởng (tùy cuộc họp)
Transit cho các đoàn đại biểu

quả Expedition thì ko rõ để làm gì, chắc là xe lễ tân hoặc xe hộ tống như trong phim Mỹ ;)

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Xe Expedition đây các pác ôi!!! Các pác chịu khó vào đường link phía dưới nhá, em chưa bít post ảnh mừ![8|]
www.fordvehicles.com/suvs/expedition

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

40 xe kia nó như thế nào các Bác nhể ? iem chưa được nhìn thấy nó Bao giờ . Có Bác nào có hình không ạ ? cho iem xem với !

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Lại nhập về cho dân chơi của độc đây mà. Xong rồi bán thanh lý với giá bèo. Giống vụ 200 chiếc Mercedes-Benz S600 hồi mấy năm trước.

Hạng B2
19/2/05
122
9
18
Ha Noi

quote[ Chúng tôi là những cựu thành viên Ban QT của Otosaigon. Gần đây do bất đồng với bác WM về cách điều hành 4R nên chúng tôi đã rút khỏi BQT. Chúng tôi đã có hành vi trả thù BQT, nên đã gây rắc rối cho 4R trong mấy ngày qua.

Nay suy nghĩ lại chúng tôi thấy thật là xấu hổ, xin post bài này xin lỗi toàn thể BQT và các thành viên của Otosaigon.

Chúng tôi cũng xin lỗi trang web www.otofun.com vì đã gây nghi ngờ cho trang web này. Xin nói rõ là chúng tôi hoàn toàn không phải là member của Otofun.
]quote
Cái gì nữa đây hả các Bác? Các Bác là cựu thành viên của BQT mà không biết phải đăng bài này vào đâu sao ?
Mà Bác xin lỗi OS member hay là quảng cáo cho trang web kia đấy?

Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40

Con này đẹp, oai, hầm hố. Chắc là để cho cảnh vệ và an ninh đi.