Hạng B2
11/4/17
105
99
28
33
Ở đâu mà chả có thành phần não phẳng đi xe. Bác chắc là SG ko có mấy tên đi ngược chiều ko?
Không gì là tuyệt đối cả, chắc chắn SG cũng có nhưng tỉ lệ ít hơn hà nội và miền bắc rất nhiều, cứ lên google tìm những vụ tai nạn do đi ngược chiều thì hà nội nhiều hơn hẳn hay xem youtube những clip đường phố hà nội thì sẽ thấy đi ngược chiều, không đội nón bảo hiểm rất nhiều

Hạng C
13/3/15
945
18.683
93
Nhìn hình hiện trường thì thấy thằng chạy Ranger quá láo, đã chạy ngược chiều mà không thèm bám sát dải phân cách, chạy giữa đường luôn mới oai.
Mấy thằng chạy ngược chiều toàn là mấy thằng ngu trong đó ngu nhất là mấy thằng bám sát dải phân cách.!?!!?

• Like
Reactions: baonguyen24
Hạng B1
13/8/15
86
117
33
36
Không gì là tuyệt đối cả, chắc chắn SG cũng có nhưng tỉ lệ ít hơn hà nội và miền bắc rất nhiều, cứ lên google tìm những vụ tai nạn do đi ngược chiều thì hà nội nhiều hơn hẳn hay xem youtube những clip đường phố hà nội thì sẽ thấy đi ngược chiều, không đội nón bảo hiểm rất nhiều
Mình không phân biệt vùng miền , vì mình gốc Bắc sống Sài Gòn từ nhỏ, cũng thường xuyên ra ngoài đó.
Thực tế khách quan dân ngoài Bắc ý thức giao thông kém, trẻ trâu hổ báo chạy xe không mũ bảo hiểm nhiều.
Chạy xe ngược chiều cao tốc theo phong trào => trong Nam ko có đâu bác ạ.

Hạng B2
2/11/15
123
116
43
39
Tháng sau có CRV chạy lướt 2000km, đời 2017 chưa đâm đụng ngập nước, xe nữ đi lên sàn bác nhé :3danbanh:

Em lạy bác này, bác cứ nói chí phải :3dcuoi:
Đợt mưa ngập cuối năm vừa rồi, một đống mazda bị thủy kích cũng rao như bác, bạn em cũng góp 1 con :3dquaytay:

Hạng B2
2/11/15
123
116
43
39
Nhìn hình hiện trường thì thấy thằng chạy Ranger quá láo, đã chạy ngược chiều mà không thèm bám sát dải phân cách, chạy giữa đường luôn mới oai.

Anh này nhằm nhò gì bác, mới tuần trước có cả anh chạy xe tải ngược chiều kìa ;)
Mà em thấy mấy bác xe tải, container chạy ngược chiều hơi bị nhiều ạ :3dgian:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mình không phân biệt vùng miền , vì mình gốc Bắc sống Sài Gòn từ nhỏ, cũng thường xuyên ra ngoài đó.
Thực tế khách quan dân ngoài Bắc ý thức giao thông kém, trẻ trâu hổ báo chạy xe không mũ bảo hiểm nhiều.
Chạy xe ngược chiều cao tốc theo phong trào => trong Nam ko có đâu bác ạ.
Em là dân Bắc, nhưng cũng công nhận bác nói chuẩn. Dân Việt đi bát nháo, và bát nháo nhất là dân Bắc, dân Nam đỡ hơn nhiều.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
tội bác đi SH, nguy hiểm quá.
bác ranger chạy ẩu quá.