Tập Lái
7/3/17
29
58
13
Là thế này các bác ạ! Lúc đầu thì em quyết định mua XLS 2.2MT. Xe mang về đi đăng ký, đăng kiểm xong em lại hối hận khi nhìn thấy Wildtrack của người ta. Thế là em ngứa tay quất luôn. Các bác chém nhẹ tay![pagebreak][/pagebreak]
Ford Ranger XLS lên đồ Wildtrack. Các bác nhẹ tay!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/3/17
29
58
13
Bác lên mâm mà gặp xxx là mệt và tốn lúa. Mỗi người một sở thích, riêng em thì chỉ trang bị thêm cái thiết thực như: camera de, nắp thùng, camera hành trình, loa nghe nhạc . Còn kết cấu và trang trí em thích nguyên bản vì ngại đụng chạm , gặp xxx hạch họe mất vui
Đi gặp xxx hoài bác ạ! Cứ đi bình thường thì có sao đâu bác!

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Bác lên mâm mà gặp xxx là mệt và tốn lúa. Mỗi người một sở thích, riêng em thì chỉ trang bị thêm cái thiết thực như: camera de, nắp thùng, camera hành trình, loa nghe nhạc . Còn kết cấu và trang trí em thích nguyên bản vì ngại đụng chạm , gặp xxx hạch họe mất vui

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Là thế này các bác ạ! Lúc đầu thì em quyết định mua XLS 2.2MT. Xe mang về đi đăng ký, đăng kiểm xong em lại hối hận khi nhìn thấy Wildtrack của người ta. Thế là em ngứa tay quất luôn. Các bác chém nhẹ tay![pagebreak][/pagebreak]View attachment 626414 View attachment 626415 View attachment 626416 View attachment 626417 View attachment 626418 View attachment 626419 View attachment 626420 View attachment 626421
Bác chủ cho em hỏi chữ discovery bác mua ở đâu vậy??