Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Đầu năm chúc các bác lái xe an toàn.
E đọc đến cái đoạn thay đèn Halogen bằng Led, hix đi đường e hay bị chói mắt vì mấy cái đèn quá sáng này, e nghĩ đèn vàng là hợp lý nhất ròi ạ. Đèn đường họ cũng xài halogen cao áp các bác ạ, mấy ngày Tết này vắng xxx CSGT có nhiều bác cứ pha cho ha oai nhức hết cả mắt

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Em đã từng chạy Fortuner đời trước.Em thấy riêng độ đầm chắc thì đời này hơn hẳn,chắc do xe nhập.em ôm cua 100 thấy khá vững,ko bồng bềnh như đời cũ của Vietnam.Em thấy chỉ thua CRV 1 chút,do xe cao hơn nhiều mà.
chỉ có động cơ và hộp số là tệ quá.Em đi mấy ngày nay mà thấy hơi chán rồi :)
Ôi, ôm cua 100km cơ à? :3dcuoi:
E chịu, gầm thấp e cũng chỉ dám ôm cua 90 độ tầm 50kmh thôi

Hạng C
7/3/07
759
153
43
Đầu năm chúc các bác lái xe an toàn.
E đọc đến cái đoạn thay đèn Halogen bằng Led, hix đi đường e hay bị chói mắt vì mấy cái đèn quá sáng này, e nghĩ đèn vàng là hợp lý nhất ròi ạ. Đèn đường họ cũng xài halogen cao áp các bác ạ, mấy ngày Tết này vắng xxx CSGT có nhiều bác cứ pha cho ha oai nhức hết cả mắt
Dạ không bác,mình không pha thì đâu có chói.pha khi nào đi đêm đường vắng thôi.

• Like
Reactions: sting9154
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Có chứ bác,nhưng giá mắc hơn bên ngoài.Em làm ở Toyota Bình Dương đó bác.DO phải mua thêm 30tr phụ kiện để nhận xe trước tết nên em làm luôn
-------------------------------------------------------------
:3duongbiahutthuoc: chúc bác đầu năm mạnh khỏe. Em cũng ở Bình Dương, nhà gần Metro , khu dân cư An Thạnh nè.

:3dngacnhien: mà cái vụ thân xác to nặng như quỷ mà cái máy cứ ù lì ra thì em không mê rồi. Đi QL mà muốn vượt xe tải chắc phải chạy lấy đà trước cỡ 300m quá

Hạng F
22/7/13
8.972
40.199
113
-------------------------------------------------------------
:3duongbiahutthuoc: chúc bác đầu năm mạnh khỏe. Em cũng ở Bình Dương, nhà gần Metro , khu dân cư An Thạnh nè.

:3dngacnhien: mà cái vụ thân xác to nặng như quỷ mà cái máy cứ ù lì ra thì em không mê rồi. Đi QL mà muốn vượt xe tải chắc phải chạy lấy đà trước cỡ 300m quá
chứ a muốn sao? khi cái động cơ vẫn ở thập niên 90 tinh chỉnh lại ecu xí xi lùa fan thoy.:D

Nghe bác nói chạy 100 mà vào cua ổn định, bác cua góc khoảng bao nhiêu độ vậy? Bác thử cái 90 độ ở tốc độ vừa phải cỡ 50 rồi chia sẻ em biết với. Em nghĩ gầm cao như thế thì cân bằng điện tử như ở mấy xe bình thường cũng chưa đủ.

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Em đã từng chạy Fortuner đời trước.Em thấy riêng độ đầm chắc thì đời này hơn hẳn,chắc do xe nhập.em ôm cua 100 thấy khá vững,ko bồng bềnh như đời cũ của Vietnam.Em thấy chỉ thua CRV 1 chút,do xe cao hơn nhiều mà.
chỉ có động cơ và hộp số là tệ quá.Em đi mấy ngày nay mà thấy hơi chán rồi :)
Chắc bác ôm đường cong thôi chứ nếu cua mà bác chạy 100 thì em chịu.