Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Xe bị cỡ này thì đem bán đồ món hay sửa lại được bác
Cỡ này ăn thua gì bác, garage gần nhà em chuyên làm lại xe cho bên bảo hiểm. Có nhiều chiếc bị vò như tờ giấy, vài tháng sau là lại long lanh và rao bán xe nhà chính chủ chạy kỹ không tiếp cò lái o_O
Em vô đó sửa xe 1 lần và không trở lại. Không phải vì chất lượng sửa kém mà vì em nhìn mấy xe nằm trong đó thấy sợ quá nên không dám vô nữa :(

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Cỡ này ăn thua gì bác, garage gần nhà em chuyên làm lại xe cho bên bảo hiểm. Có nhiều chiếc bị vò như tờ giấy, vài tháng sau là lại long lanh và rao bán xe nhà chính chủ chạy kỹ không tiếp cò lái o_O
Em vô đó sửa xe 1 lần và không trở lại. Không phải vì chất lượng sửa kém mà vì em nhìn mấy xe nằm trong đó thấy sợ quá nên không dám vô nữa :(
mấy chiếc bị vào tới khung gầm thế này thì không thể nào sửa cân bằng chuẩn lại được nữa.
Cặp này có thể gọi là Mỹ - nhật đối đầu nhau

Hạng B2
30/12/11
167
318
63
Cuộc chiến test xe giữa toy và các hãng ngày càng khốc liệt, miền Nam M3 đấu Fortuner, miền Bắc thì M6 đấu ToyLan và tỷ số hiện nay tạm tính tới thời điểm này 1-0 cho Ford và 2-0 cho Mazda,
Kết luận Toy thua toàn tập.
Mình thấy có 1 vụ tai nạn ngoài bắc giữa ford ranger và land prado. Kết quả thì chắc ai cũng biết rồi. Túi khí xe toy vẫn k bung.