Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
a có nhầm xe khác ko v, ftn giữ chặt tay lái gì, mạnh lắm hay sao
Mìn đang đi con Legender 2.4, dầu, chạy chế độ SPORT, dùng lẫy chuyển số thấy bốc… nhưng tốn dầu hơn, từ 6L lên 8L/100km

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
nhắc 6L đến 8L biết khi nào mới đổi đc xe mới để tiếp kiệm đây ko biết T~T
Chờ thêm 1,5 năm nữa đi anh... sẽ ra bản all new... ngon hơn nhiều, có hybrid tầm 3L /100 cây chuối hoy...

Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Mẫu mới 2024 nè các anh, hốc bánh có chút nét của Land Cruiser. Tổng thể thấy rất ổn :)
Góc dành cho người đi Toyota Fortuner: Nơi chia sẻ trung thực về trải nghiệm và kinh nghiệm sử dụng
Góc dành cho người đi Toyota Fortuner: Nơi chia sẻ trung thực về trải nghiệm và kinh nghiệm sử dụng

• Like
Reactions: mycar007
Hạng B2
30/5/20
472
583
93
Hà Nội
requatroi.com
các bác cho mình hỏi tí. Xe mình bản 2.8 LEGENDER. Hôm trước mình mới lắp cái auto lên kính khi lock cửa (nguyên bản ko có), sau đó mình thấy hình như thợ lắp sai hay sao đó, cụ thể là 2 chi tiết: 1 là cái đèn soi chân (ghế tài) luôn sáng, mình nhớ nguyên bản là nó sẽ sáng khi bắt đầu ngồi vào xe, sau đó 1 lúc nó tự tắt (đi ban ngày). 2 là khi tắt máy xe, lock cửa, tự nhiên cái đèn xe sáng lên 1 lúc rồi nó tự tắt (buổi tối). Anh em cho hỏi là xe (nguyên bản) của các bác có thế không ? Nếu không thì mình phải mang ra TOY để nói thợ chỉnh lại :|. Thanks

• Like
Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
các bác cho mình hỏi tí. Xe mình bản 2.8 LEGENDER. Hôm trước mình mới lắp cái auto lên kính khi lock cửa (nguyên bản ko có), sau đó mình thấy hình như thợ lắp sai hay sao đó, cụ thể là 2 chi tiết: 1 là cái đèn soi chân (ghế tài) luôn sáng, mình nhớ nguyên bản là nó sẽ sáng khi bắt đầu ngồi vào xe, sau đó 1 lúc nó tự tắt (đi ban ngày). 2 là khi tắt máy xe, lock cửa, tự nhiên cái đèn xe sáng lên 1 lúc rồi nó tự tắt (buổi tối). Anh em cho hỏi là xe (nguyên bản) của các bác có thế không ? Nếu không thì mình phải mang ra TOY để nói thợ chỉnh lại :|. Thanks
Xe tui Legender 1 cầu, gắn thêm cái cảm biến gấp gương kính chiếu hậu khi lock cửa... hết 1tr5... thấy đèn soi chân giống như lúc ban đầu, anh nên đem vô hãng chỉnh sửa lại nhé!

• Like
Reactions: requatroivn
Tập Lái
20/8/14
13
11
13
44
Xe tui Legender 1 cầu, gắn thêm cái cảm biến gấp gương kính chiếu hậu khi lock cửa... hết 1tr5... thấy đèn soi chân giống như lúc ban đầu, anh nên đem vô hãng chỉnh sửa lại nhé!
Thử văng đít lần nào chưa giáo dâm?

HNS confirmed
Hạng B1
24/3/10
95
155
33
Có bác nào độ auto lock cửa khi mang chìa khóa ra khỏi xe chưa, nhiều khi gửi bãi lúc ra lấy mớo phát hiện chưa lock cửa.

• Haha
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Có bác nào độ auto lock cửa khi mang chìa khóa ra khỏi xe chưa, nhiều khi gửi bãi lúc ra lấy mớo phát hiện chưa lock cửa.
3.5 triệu, mình lắp autolock từ khi 03/2022, lúc đó ít có bộ này, nếu đề nổ từ xa thì phải để 1 chìa trong xe để kích hoạt hệ thống alarm/ nhận dạng chìa của xe mới được nổ máy. Nếu đã độ autolock thì kết hợp đề nổ từ xa luôn mới sướng.