Hạng B1
5/6/15
57
55
18
31
Tình hình nhà em đang dự định sắm 1 chiếc 7 chổ phục vụ đi lại gia đình.. Lên mạng coi đc 2 em này về kiểu dáng bên ngoài thì con nào củng hợp mắt..nhưng chưa biết rỏ về máy móc nội thất bên trong chặt hẹp ra sao ..cảm giác láy thế nào nên khó lựa chọn quá ... Các bác nào rành tư vấn dùm em....

• Like
Reactions: kensorento98179
Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
ra showrom ngồi lên thử coi con nào rộng hơn coi từng chi tiết về đồ nhựa luôn
em đoán bác lấy fotuner ;):3dup:

• Like
Reactions: minhtri_bb
Hạng C
8/7/13
608
15.484
93
Phò tủn ngoài nhìn hầm hố thì trang thiết bị an toàn, trang thiết bị tiện nghi, độ trẻ trung và giá trị sử dụng ko có bất cứ thứ gì xứng đáng so vs Ông già Noel.
Còn mấy a tự hào về việc giữ giá của Toy thì so Phò vs Ông già Noel thì chưa biết thằng nào giữ giá hơn thằng nào đâu :D

Hạng B2
1/8/13
394
119
43
0909 016 946
www.muaxegiatot.vn
Chỉnh sửa cuối:
IZZ
Hạng B1
6/11/04
57
107
33
Trước em cũng định múc Santafe nhưng gầm hơi thấp và đồ nhựa trong xe chưa được ưng ý nên đành thôi.

Nếu đi trong phố nhiều thì Santafe hợp lý hơn Fortuner, tuy nhiên bác chạy đường xấu nhiều và đi đông người thường xuyên thì Fortuner lại có ưu điểm hơn.

Xe nào cũng có điểm mạnh điểm yếu, không con nào hoàn hảo cả đâu.

Hạng D
Tình hình nhà em đang dự định sắm 1 chiếc 7 chổ phục vụ đi lại gia đình.. Lên mạng coi đc 2 em này về kiểu dáng bên ngoài thì con nào củng hợp mắt..nhưng chưa biết rỏ về máy móc nội thất bên trong chặt hẹp ra sao ..cảm giác láy thế nào nên khó lựa chọn quá ... Các bác nào rành tư vấn dùm em....
Em nghĩ cũng dễ lựa chọn mà Bác. Bác lên 2 SR để xem và ngồi thực tế trên 2 chiếc xe. Tư vấn bán hàng sẽ nêu bật tính năng và ưu điểm của 2 xe. Bác thống kê lại, xem mình hợp với tiêu chí mình nhất và quyết định ạ. Trân trọng

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
đúng rồi đó bác, mấy cao thủ chạy Fortuner rất bận rộn, lo chạy dịch vụ nên không có thời gian lên đây chém gió đâu. Bác qua box Hyundai kìa, Santa Fe thảo luận rất sôi nổi:)