9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Pin nó làm bằng cái gì cũng nổ banh, nó chứ 1 năng lượng tới kwh , chỉ cần chập điện đoản mạch là nổ banh xác, bác ko tin đẩu thử 2 đầu bình accu nó nổ chết người , accu chỉ chứa 1 ít năng lượng, Pin của xe điện thì phải chứa quá nhiều năng lượng như trái bom
nói theo cái kiểu này thì cái bình xăng 60l trên xe nó cũng là trái bom vậy. còn pin NLMT mình xác nhận là k nổ nhá.
Thôi đi ra đây, bác nói chuyện kiểu vui tính quá chịu không nổi

Hạng D
16/7/20
1.392
860
113
51
nói theo cái kiểu này thì cái bình xăng 60l trên xe nó cũng là trái bom vậy. còn pin NLMT mình xác nhận là k nổ nhá.
Thôi đi ra đây, bác nói chuyện kiểu vui tính quá chịu không nổi
xăng trên 60 L phải có tỉ lệ khí nhất định, có lửa mới nổ ,pin kwh có thể nổ bất cứ lúc nào khi bị chạm đoản mạch

Hạng D
16/7/20
1.392
860
113
51
Cho em vái bác vài vái nha:confused::confused::confused:. Bác biết thì bác nói, bác không biết làm ơn đừng tuyên truyền cho em nhờ. Pin NLMT bác có biết nó bằng cái gì không mà kêu nổ. Nó mà nổ được em cúng luôn con Mer C của em cho bác luôn.
Thôi tiện đây em nói luôn chứ không lại giống ai đó đã không biết còn nói to trên hội nghị: "pin NLMT đem đi phơi bò một nắng với cây cao su rất độc, không con gì sống được". Pin NLMT thực chất nó là tế bào quang điện, được chế tạo chủ yếu từ silic (cát biển đấy)+vàng+đồng+nhựa ABS+cao su+ hợp kim nhôm+ chất bán dẫn và một vài nguyên tố vi lượng khác. Thế thì có cho tiền nó cũng không nổ, muốn nổ bác cài bom vào, cái gì cũng nổ được cả. :D:D
chưa kể động cơ , khi chạy xẹt điện các chổi than sinh ra khí CO, chì, Ozon... Ozon gây hư hại bầu khí quyển và ung thư máu ...công thêm khói thải ở các nhà máy phát điện , chất thải khi sx pin, pin hư bỏ ra môi trường... ô nhiễm có khi hơn xe chạy xăng dầu hay than đá

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
chưa kể động cơ , khi chạy xẹt điện các chổi than sinh ra khí CO, chì, Ozon... Ozon gây hư hại bầu khí quyển và ung thư máu ...công thêm khói thải ở các nhà máy phát điện , chất thải khi sx pin, pin hư bỏ ra môi trường... ô nhiễm có khi hơn xe chạy xăng dầu hay than đá
Thế thì đi bộ đi cho nó lành. chả có cái gì là sạch tuyệt đối như nước cất đâu.