Tập Lái
18/12/09
30
0
6
40
Em gắn camera 360 độ  cho Nissan X-Trail 2.0 SL nhưng vẫn bị đường giới hạn mặc định của camera lùi
Xe mình là Nissan X-Trail bản 2.0 SL xuất xưởng 2018 nên màn hình DVD theo xe đã được nâng cấp loại to hơn và nhanh hơn xe xuất xưởng 2017. Sau đó mình ra ngoài gắn camera 360 loại của Oview, bị cái hơi bực mình là vẫn bị cái đường giới hạn của camera lùi mặc định lúc chưa gắn 360. Thành ra giờ thấy 2-3 đường trên màn hình khó chịu quá. Hình đính kèm, cái đường màu cam đó giờ dư thừa rồi. Có bác nào biết cách xử lý bỏ cái đường giới hạn này không giúp em với? Hay hãng làm được không nhỉ. Đa tạ các bác, em sẵn sàng hậu tạ bác nào chỉ giúp em. [pagebreak][/pagebreak]​
Em gắn camera 360 độ  cho Nissan X-Trail 2.0 SL nhưng vẫn bị đường giới hạn mặc định của camera lùi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/12/09
30
0
6
40
Đã chỉnh bỏ đường vạch giới hạn mặc định rồi, mừng quá

Hạng B2
25/8/16
193
108
43
33
Tháo cam lùi mặc định đi theo xe, sử dụng cam lùi nguyên bản của cam 360

Tập Lái
4/10/18
3
0
1
26
này xài ok k bác?? nghe nói có oris owie và owin. đó xài cho fortuner loại HQ panorama mà k có chi vạch nên tính làm cái khác cho con sedona................ bác cho hỏi giá với lắp ở đâu thế.......
Làm bộ owin sony đi bác

Tập Lái
8/11/18
14
1
3
43
Phải công nhận cái cam lùi của con xtrail hơi lởm như hàng tàu. Mặc dù mình mua xtrail nhưng vẫn không thích cái cam lùi của nó. Loa âm thanh thì :(.. bác nào đã thử bật Volume max nghe thử chưa :)

Tập Lái
13/12/19
1
0
0
48
Hà Nội
Đã chỉnh bỏ đường vạch giới hạn mặc định rồi, mừng quá
Bác có chỉ dẫn cụ thể hơn được không, xe của mình còn không hiển thị được vạch kẻ khoảng cách. Không biết chọn chức năng gì để kích hoạt được cấu hình Cam AVN