Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Gắn CD Innova vào Spark Van có đc không?

Hạng B1
9/3/12
92
0
0
40
<span style=""color: #ff0000;"">, ông anh mình nâng cấp DVD cho Innova còn dư ra 1 CD zin theo xe</span>, giờ tớ muốn <span style=""color: #ff0000;"">gắn CD của Innova vào xe Spark Van</span> của mình, bác nào rành về vụ này cho em biết liệu em gắn <span style=""color: #0000ff;"">CD Innova vào Spark đc ko?</span> Có cần phải mua thêm gì nữa ko ? thanks

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113
Re:tra lời

bác xem xe bác có size vừa với cái dvd in k? nếu vừa thì gắn được

Hạng C
3/10/07
717
433
63
TPHCM
muaban.net
sparkvan nói:
<span style=""color: #ff0000;"">, ông anh mình nâng cấp DVD cho Innova còn dư ra 1 CD zin theo xe</span>, giờ tớ muốn <span style=""color: #ff0000;"">gắn CD của Innova vào xe Spark Van</span> của mình, bác nào rành về vụ này cho em biết liệu em gắn <span style=""color: #0000ff;"">CD Innova vào Spark đc ko?</span> Có cần phải mua thêm gì nữa ko ? thanks
bác coi size vừa thì gắn thôi ,mấy ông toy in thì đầu cd zin em thấy chẳng gắn vào xe nào dc hết .

24/3/10
4.364
3.876
113
sparkvan nói:
Mình nghĩ là gắn được đó pác. CD cua Innova có kích thước 2Din. Chỉ cần mua mấy jack cắm như jach anten, nguồn....Pác cứ mang ra tiệm thợ lắp cho, thiếu đủ gì họ sẽ mua luôn.

Tập Lái
21/6/12
6
0
0
Bác giống em, bữa giờ cũng đang tìm gắn CD cho e Sparkvan, xe cỏ nên tính gắn rẻ rẻ thôi, mà hàng TQ thì ko thích nên tính kiếm cái CD theo xe của mấy bác lên đời ko xài nữa. Hỏi mấy bác thợ thì bảo đầu CD JVC theo xe Innova gắn vừa, nó là 2 DIN.