Tập Lái
13/12/16
7
3
3
40
đã inbox giá bác, DVD theo xe vừa khít theo xe, có vietmap GPS bản quyền vĩnh viễn...thanks anh
Bác inbox dùm cái giá DVD trung tâm, bệ bước, che mưa, dán phim cách nhiệt nhé. DVD có bao gồm camera lùi và vietmap không bác hay tính riêng?

Hạng B2
28/5/10
226
310
63
Hi bac!

bên em cung cấp đầy đủ đồ chơi cho xe Ecosport bác có thể ghé em tham khảo 451 an dương vương ,p3, quận 5, tphcm
bác inbox dùm e DVD trung tâm, bệ bước (có bn loại ạh?), nẹp bước chân có đèn phần ngoài, nẹp bước chân ko đèn phần trong, vè che mưa, nẹp chân kiếng inox, dán kiếng (cho e giá các loại và các hiệu khác nhau), bệ tì tay, tappi sàn 3D, lót cốp, thanh chắn trên baga mui, với còn những thứ gì nữa ko thì bác giới thiệu để e cân nhắc luôn. thk bác

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: automanhquan
bác inbox dùm e DVD trung tâm, bệ bước (có bn loại ạh?), nẹp bước chân có đèn phần ngoài, nẹp bước chân ko đèn phần trong, vè che mưa, nẹp chân kiếng inox, dán kiếng (cho e giá các loại và các hiệu khác nhau), bệ tì tay, tappi sàn 3D, lót cốp, thanh chắn trên baga mui, với còn những thứ gì nữa ko thì bác giới thiệu để e cân nhắc luôn. thk bác
Em mời bác xem thư ạ :)