Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Em mới mua 1 e Jolie mới đây. Xe này nói chung thì cũng dc. Nhưng có điều dàn âm thanh thì chán wa. Xài đầu CD cũ và ko nghe nhạc tốt lắm.
Nay e muốn gắn thêm USB để nghe nhạc cho đã. Có điều e ra mấy chỗ làm âm thanh thì 10 chỗ hết 9 chỗ kêu gắn dàn DVD có luôn usb. Giá toàn 4,5tr ko nên e thấy mắc wa. Hàng thì ko biết xuất xứ, chất lượng thế nào. Chán nhất là mấy ông ngoài Thanh Bình, ai có làm ở mấy chỗ này rồi thì biết chất lượng tệ ntn. E nghe nhiều phàn nàn rồi nhưng nghĩ xe e là xe cỏ chỉ cần gắn kết nối usb, kéo dây aux ra cắm vào dt vào nghe nhạc là dc nên ko wan trọng. Ghé vào rồi thì cạch mặt luôn
Hôm bữa có nghe bác nào nói gắn kết nối usb vào nghe nhạc với sạc điện thoại được mà giá chỉ khoảng mấy trăm tới 1tr thôi mà e kiếm ko thấy thread đó.
Nhân tiện bác nào có dư hay ko xài đến thì để lại cho e cái đầu CD nào có cổng usb và aux. Loại nào mà gắn dc cho Mitsubishi Jolie.
Bác nào biết chỗ nào OK thì chỉ giùm e với nha. Khu vực Bình Thạnh hay Thủ Đức thì càng tốt
E xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em mới mua 1 e Jolie mới đây. Xe này nói chung thì cũng dc. Nhưng có điều dàn âm thanh thì chán wa. Xài đầu CD cũ và ko nghe nhạc tốt lắm.
Nay e muốn gắn thêm USB để nghe nhạc cho đã. Có điều e ra mấy chỗ làm âm thanh thì 10 chỗ hết 9 chỗ kêu gắn dàn DVD có luôn usb. Giá toàn 4,5tr ko nên e thấy mắc wa. Hàng thì ko biết xuất xứ, chất lượng thế nào. Chán nhất là mấy ông ngoài Thanh Bình, ai có làm ở mấy chỗ này rồi thì biết chất lượng tệ ntn. E nghe nhiều phàn nàn rồi nhưng nghĩ xe e là xe cỏ chỉ cần gắn kết nối usb vào nghe nhạc là dc nên ko wan trọng. Ghé vào rồi thì cạch mặt luôn
Hom bữa có nghe bác nào nói gắn kết nối usb vào nghe nhạc với sạc điện thoại được mà giá chỉ khoảng mấy trăm tới 1tr thôi mà e kiếm ko thấy thread đó.
Bác nào biết chỗ thì chỉ giùm e với nha. Khu vực Bình Thạnh hay Thủ Đức thì càng tốt
E xin cám ơn
Cái cụ bác nói em dự là cục bắt qua sóng FM, cục này vài xị nhưng khá í ẹ bác ah.
Và như nhiều chỗ tư vấn cho bác thì hợp lý nhất vẫn là thay cái DVD có USB, giá 4-5 triệu chắc toàn hàng TQ ah.
Theo em, nếu bác chỉ muốn USB mà chất thì bác đi xe máy ra khu An Dương Vương hỏi trước và kiếm mua các CD hiệu JVC theo xe Toyota (mấy xe Toyota gắn DVD bán lại CD) là chuẩn ah, hầu như các CD này đều có chức năng USB ha, em dự luôn lắp đặt tầm +-1,5 triệu.
Hoặc muốn DVD hàng hiệu mà cũ thì giá tầm 4-5 triệu như JVC và Kenwood...... món này thì em có ah ;)
Chúc bác vui.

Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Bác có sdt ko có gì e gọi cho tiện. Cv lu bu nên e ít onl dc lắm

Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Dạ có gì cần hỗ trợ bác alo em
Vũ 090 8888 191
Mới đầu ko để ý sau nhìn lại mới thấy avatar là Bác Vũ
May quá e ko nghĩ là Bác Vũ nhận làm xe cỏ, nếu làm chỗ bác thì yên tâm nhưng e ko biết giá cả như thế nào vì e đang kẹt tiền nên ngân sách eo hẹp, nên chắc e lắp hàng second hand thôi.
Bác có cái đầu CD Nhật cũ nào còn ngon mà có usb với aux ko bác. Vì e mới lần đầu mua xe mà lại mua xe cũ nên chỉ cần xe máy móc còn ngon, ko đâm đụng, ngập nước,nên lúc mua e quên ko check cái vụ âm thanh. Mà e nghe nói loa của Jolie cũng nghe ko hay. Từ lúc mua xe tới h e chưa nghe nhạc nữa vì hình như cái đầu CD của xe bị hư, bấm hết mấy nút của nó mà ko thấy có phản ứng gì hết nên ko biết có hư cái loa nào ko nữa.
Nếu trong khoảng 5,6tr thì e lắp cái đầu CD với mấy cái loa cũ mà hàng của Nhật được ko bác. Lương giáo viên nên cũng chỉ nhiu đó nên e thấy tiền ít mà đòi thịt nhìu thì cũng kì. E thì chỉ nghe mấy loại Balad, country side nhẹ nhẹ thôi, còn nhạc Việt thì e chỉ nghe nhạc sến nên ko cần sub siếc gì đâu bác. Có tí âm thanh cho vui là dc

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nqbaobd04
Hạng D
20/1/15
1.423
4.201
113
Thủ Đức, HCM
Mới đầu ko để ý sau nhìn lại mới thấy avatar là Bác Vũ
May quá e ko nghĩ là Bác Vũ nhận làm xe cỏ, nếu làm chỗ bác thì yên tâm nhưng e ko biết giá cả như thế nào vì e đang kẹt tiền nên ngân sách eo hẹp, nên chắc e lắp hàng second hand thôi.
Bác có cái đầu CD Nhật cũ nào còn ngon mà có usb với aux ko bác. Vì e mới lần đầu mua xe mà lại mua xe cũ nên chỉ cần xe máy móc còn ngon, ko đâm đụng, ngập nước,nên lúc mua e quên ko check cái vụ âm thanh. Mà e nghe nói loa của Jolie cũng nghe ko hay. Từ lúc mua xe tới h e chưa nghe nhạc nữa vì hình như cái đầu CD của xe bị hư, bấm hết mấy nút của nó mà ko thấy có phản ứng gì hết nên ko biết có hư cái loa nào ko nữa.
Nếu trong khoảng 5,6tr thì e lắp cái đầu CD với mấy cái loa cũ mà hàng của Nhật được ko bác. Lương giáo viên nên cũng chỉ nhiu đó nên e thấy tiền ít mà đòi thịt nhìu thì cũng kì. E thì chỉ nghe mấy loại Balad, country side nhẹ nhẹ thôi, còn nhạc Việt thì e chỉ nghe nhạc sến nên ko cần sub siếc gì đâu bác. Có tí âm thanh cho vui là dc
Em ở Thủ Đức. Em có cái DVD 1 din suppport thè nhớ và USB, do lên DVD 2 din TQ support GPS nên dư ra. Bác cần thì ib em thanh lý giá rẻ cho.

• Like
Reactions: mrbeee
Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
Em ở Thủ Đức. Em có cái DVD 1 din suppport thè nhớ và USB, do lên DVD 2 din TQ support GPS nên dư ra. Bác cần thì ib em thanh lý giá rẻ cho.
Bác inbox cho em cái giá với, em đang cần cái này :) Tks bác

• Like
Reactions: nqbaobd04