Tập Lái
12/1/17
8
5
3
37
Gấp cần giúp đỡ Mer C180k đời 2003 hư dây curoa
Xin chào các bác, em đang chạy mec C180k w203. Chả là em mới làm chuyến xuyên việt ra bắc. Giờ em đang ở Nà Nam. Xe em hôm qua mới coi lại thì thì hết hồn.dây cu roa sắp tèo đến nơi rồi trong khi em sắp vào nam lại[pagebreak][/pagebreak]

Em đăng lên đây nhờ anh em giúp đỡ gấp xem trên Hà Nội có địa chỉ uy tín nào bán và thay dây không ạ, giá rổ khoảng bao nhiêu. Từ em lên hà nội khoảng 70km chắc cố lết được.

Các bác biết thì xin cho en địa chỉ và số phone em cám ơn rất nhiều
Số phone em 0975.78.78.79 em tên Dương

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: neneros16
Hạng C
2/11/08
708
447
63
Bác cố lết về tới phố Đỗ Ngọc Du thì tha hồ đồ nhé.

Hạng B1
9/7/15
71
119
33
38
Bác search trungjapan
Bác này chuyên mec ở Hn
Rất uy tín

Tập Lái
12/1/17
8
5
3
37
Xin cám ơn các bác rất nhiều. Em đã tới đc chỗ bác toán mec bên hoàng mai rồi ạ.

Hạng B2
25/4/10
198
91
28
Trong sg bác hay sữa chữa và bảo dưỡng, thay đồ ở đâu ah?

Hạng C
3/9/14
530
130
43
Xin chào các bác, em đang chạy mec C180k w203. Chả là em mới làm chuyến xuyên việt ra bắc. Giờ em đang ở Nà Nam. Xe em hôm qua mới coi lại thì thì hết hồn.dây cu roa sắp tèo đến nơi rồi trong khi em sắp vào nam lại[pagebreak][/pagebreak]

Em đăng lên đây nhờ anh em giúp đỡ gấp xem trên Hà Nội có địa chỉ uy tín nào bán và thay dây không ạ, giá rổ khoảng bao nhiêu. Từ em lên hà nội khoảng 70km chắc cố lết được.

Các bác biết thì xin cho en địa chỉ và số phone em cám ơn rất nhiều
Số phone em 0975.78.78.79 em tên Dương
Làm sao biết nó sắp tèo vậy bác?

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Trong sg bác hay sữa chữa và bảo dưỡng, thay đồ ở đâu ah?
Máy bên Phong Vũ Ng v linh,
điện bên a Sua cũng ng v linh, gần vỏ xe vạn lợi q7,
Lạnh bên Phong phú, phạm hùng- ng v linh, bình chánh
Đồng sơn bên hoàng Nam, tôn thất thiết, q4
Mâm vỏ thì bác bossini bên của hàng phương Nam, lý thái tổ
Câu địen đèn, camera, dán kính thì ra Cường Nga hoặc cả con đường an dương vương q5
Chế, sữa đồ mũ, nhựa, hàn nhựa thì ra góc tràn phủ-tần bình trọng, q5
Mua đồ linh tinh, nứoc rửa kính, dụng cụ vệ sinh xe, đèn, ... ra Ngọc Hạnh ngoài Ký Con, q1

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Làm sao biết nó sắp tèo vậy bác?
Xe mers đi tầm 30k là thay được rồi, không thì thấy nó hơi hơi răng cưa là thay, tầm 100 usd àh
Mà bác chủ đi chuyến phựot trên 500km vậy mà ko thay dây curoa hay có hàng xe cua đem theo àh?! Phải chuẩn bị kỹ trước khi đi xa là vậy đó.. ko thì cực khổ trăm bề...

• Like
Reactions: Latumi
Tập Lái
31/1/17
2
0
1
33
Máy bên Phong Vũ Ng v linh,
điện bên a Sua cũng ng v linh, gần vỏ xe vạn lợi q7,
Lạnh bên Phong phú, phạm hùng- ng v linh, bình chánh
Đồng sơn bên hoàng Nam, tôn thất thiết, q4
Mâm vỏ thì bác bossini bên của hàng phương Nam, lý thái tổ
Câu địen đèn, camera, dán kính thì ra Cường Nga hoặc cả con đường an dương vương q5
Chế, sữa đồ mũ, nhựa, hàn nhựa thì ra góc tràn phủ-tần bình trọng, q5
Mua đồ linh tinh, nứoc rửa kính, dụng cụ vệ sinh xe, đèn, ... ra Ngọc Hạnh ngoài Ký Con, q1
dear bac : em cũng mới vào c180k , bác cho anh em sdt giao lưu cafe học hỏi kinh nghiệm xe nha !