Hạng B2
14/1/14
171
195
43
Dear các Bác Oser,
Dạo gần đây, trên mục trên đường thiên lý em thấy có một số thread kể về việc gặp CSGT/XXX. Trong những thread đó, việc đối đáp giữa những Oser và CSGT/XXX cho thấy các Oser rất hùng hồn và bảo vệ lập luận của mình nhung tuyệt nhiên không thấy có clip hay audio nên những thread này thật sự không có tính thuyết phục (bằng chứng?????) và những comment bên dưới, em xin lỗi, TUNG HÔ và HÙA theo một cách thái quá.
Theo em, những đoạn này nếu không có bằng chứng, chúng ta nên thật sự đăng thread mang tính cảnh báo nhẹ nhàngvà không nên quá gay gắt, dễ gây phản cảm đối với người đọc. Chúng ta là một cộng đồng và hãy làm cộng đồng ấy tốt hơn.
Ý kiến em là thế, em đang sửa nhà và sẵn sàng nhận gạch đá từ các Bác Oser

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Dear các Bác Oser,
Dạo gần đây, trên mục trên đường thiên lý em thấy có một số thread kể về việc gặp CSGT/XXX. Trong những thread đó, việc đối đáp giữa những Oser và CSGT/XXX cho thấy các Oser rất hùng hồn và bảo vệ lập luận của mình nhung tuyệt nhiên không thấy có clip hay audio nên những thread này thật sự không có tính thuyết phục (bằng chứng?????) và những comment bên dưới, em xin lỗi, TUNG HÔ và HÙA theo một cách thái quá.
Theo em, những đoạn này nếu không có bằng chứng, chúng ta nên thật sự đăng thread mang tính cảnh báo nhẹ nhàngvà không nên quá gay gắt, dễ gây phản cảm đối với người đọc. Chúng ta là một cộng đồng và hãy làm cộng đồng ấy tốt hơn.
Diễn đàn cũng cần tích khách quan và logic, những cảm xúc theo chủ quan thì chỉ là những nguỵ biện để che dấu những sai trái của mình .

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Lên học hỏi và mở mang giao lưu quan điểm là chính, đôi khi cảnh báo đả kích xả bức xúc. Ai chạy xe đều ít nhiều có đụng chạm xxx nên xem qua thread đều hiểu được mức độ chính xác của sự việc trên quan điểm riêng mình mà đưa ra comment riêng, xem comment của mọi người rút kinh nghiệm cho mình khi xử lý tình huống...
Tớ thấy đa phần chính xác và khách quan, chẳng ai rảnh đi chém gió câu like trên này cả vì khá nhiều "hàng pro" trên OS và những thread mang phong cách tào lao lãng xẹt sẽ nhận khá nhiều gạch đá, chẳng ơn ích gì ;)

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Nếu bác lái xe đủ lâu và trải nghiệm nhiều, bác sẽ tin hầu hết thực tế nó đã xảy ra như vậy. Như một vài bác đã nói, ko ai cần chứng minh điều gì cả, mọi người đọc và tự rút ra bài học cho riêng mình.

Dear các Bác Oser,