Hạng D
16/12/09
1.178
10.847
113
Gặp thể loại thanh niên ngáo đá, chặn đầu xe, đánh võng lạng lách

Các bác xem rồi cho em ý kiến đối phó với thể loại này như thế nào? Clip hơi dài vì sự việc diễn ra trên một đoạn đường cũng tương đối dài, các bác chịu khó xem hết coi nó nhây như thế nào nhé. [pagebreak][/pagebreak]

Đường Lê Quang Định, Bình Thạnh. Nhà nó ngay ngã 4 Lê Quang Định, Nơ Trang Long. BS: 52 T1 3112

Last edited by a moderator:
A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Bác chủ kiềm chế giỏi, em gặp thằng này cao lắm kiềm được 10p là em xuống đập cho nó mập mình rồi:3dgian2:
Hồi trước em cũng như bác, coi video nóng nổi sải chửi bới đòi đánh. Nhưng gặp chuyện thực thì co vòi, vì thấy chuyện không đáng, so đo đủ kiểu thì thấy mình chén kiểu, chơi với miểng sành cũng lỗ. Chưa kể trên xe còn vợ con, trễ nải công việc..v.v.. Túm lại ra đường thấy cứt thì tránh, không hơi đâu dây vào cứt bẩn ngừoi. Trừ trường hợp bất khả kháng, cứt nó đã trúng vào người mình thì lỡ dơ chơi phải chịu.

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Hồi trước em cũng như bác, coi video nóng nổi sải chửi bới đòi đánh. Nhưng gặp chuyện thực thì co vòi, vì thấy chuyện không đáng, so đo đủ kiểu thì thấy mình chén kiểu, chơi với miểng sành cũng lỗ. Chưa kể trên xe còn vợ con, trễ nải công việc..v.v.. Túm lại ra đường thấy cứt thì tránh, không hơi đâu dây vào cứt bẩn ngừoi. Trừ trường hợp bất khả kháng, cứt nó đã trúng vào người mình thì lỡ dơ chơi phải chịu.
Vậy thì chơi lầy với nó luôn, coi nó đi đâu đi theo nó luôn. Tới nhà nó gọi Phường xuống làm việc