Tư Vấn Chia Sẻ Gara uy tín tại Vũng Tàu

Tập Lái
27/1/15
28
13
3
43
Chào các bác OSVT.
Lần đầu cách đây hơn 1 năm em cũng cứ loay hoay tìm kiếm google gara tốt ở VT để làm cho con xe của em. Cũng đọc trong topic này và đã chạy qua gara của 1 bác hót rất hay ở đây. Nhưng thực sự kết quả em nhận được rất thất vọng. Về phần đồng sơn thì em làm cả xe, hết đến 30 củ. Tin tưởng vất xe đó do công việc đi biển nhiều, đến lúc nhận xe về đi cũng cứ tin tưởng. Lúc bình xăng có vấn đề tháo ghế sau ra thì mục tè le. Đến lúc bán xe thì bác chủ sau về lại làm lại và gửi hình cho em thì thấy ghê ghớm.
Sau đó cũng có lần vác con xe khác điều hòa không lạnh ra đó. Bác chủ kinh nghiệm đầy mình nói xe hết ga rồi, phải nạp ga, nói em để xe lại mai lấy, em hỏi giá tiền thì nói khoảng 7-8 trăm. Do mất lòng tin nên em gọi điện thoại người thân hỏi. Chạy qua chỗ bác Hòa đường Phạm Hồng Thái - cái chỗ có cái cây to trình ình chắn ở cửa. Sau khoảng 30 phút loay hoay với mấy mớ dây điện, thay cầu chì, làm lại cọc bình cho em thì điều hòa chạy rét run - hết 150K.
Hôm qua em lại vác con xe điều hòa không lạnh ra chỗ bác Hòa. Kiểm tra thì hết ga, bơm ga vào ko được do bị sì ở chỗ nào đó, tháo bung ra kiểm tra, sau đó sạc ga lại điều hòa lại rét run - hết 820K.
Em thấy về điện chỗ bác Hòa làm giá cả, chất lượng chấp nhận được. Chứ mấy chỗ khác làm chỉ tìm cách moi tiền của em thôi.
Em cũng biết sơ sơ về điện và khi sửa chữa cái gì em cũng chụp hình lại cái của em. Thế mà cái thằng T... thơ điện nó còn cãi chày cãi cối nó bảo mô tơ cửa kính của em hỏng nó thay cái mới - lúc đầu còn đòi em 1.8 triệu, sau giảm xuống còn 1 triệu. Em bực mình đòi lại cái mô tơ cũ thay ra của em. Lúc đó nó mới vòng vo, sau đó đến tối nó mới mang cho em cái mô tơ nói là của em - em bảo không phải là mô to của em và chứng minh cho nó bằng hình ảnh thì nó bảo là do có nhiều khách nên chắc nó lẫn đâu đó. Bố nó chứ đến lúc lock cửa tự động hỏng em mở ra sửa thì thấy cái mô tơ cửa kính của em vẫn nằm ở đó - nó có thay đâu.

Chẳng biết các bác khi sửa chữa có chú ý không - chứ em bị mấy phát cắn bực mình lắm.

Bác nào đã từng sửa chữa cái gì ở VT mà thấy giá cả hợp lý thì miêu tả cụ thể lên đây cho anh em tham khảo thì tốt quá.
bác cũng mật thư em với nhé, xem có đúng chỗ em "bị" không? em cũng bị mấy vố ở gara vũng tàu rồi, nên làm gì lớn là em cứ Sài gòn cho lành ợ, nghĩ nhiều khi bực, vừa mất tiền mà mất hết cả niềm tin

Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
E hay o chi oanh phụ tùng nằm trên đường phạm hồng thái nhà cạnh con hẻm.từ lê lợi quẹo vào nằm bên trái khoảng 600m giá rẻ mà đủ đồ

• Like
Reactions: mylove007
Tập Lái
27/1/15
28
13
3
43
E thì chỉ nhờ thằng e làm giùm trả tiền công còn tiền đồ mình mua...rẻ và kinh tế lắm à e cũng ở vt nhe
"thằng e làm giùm" của bác là ai thế, bác cho em số đt+địa chỉ "thằng em" của bác nhé! cám ơn bác nhiều!

Hạng D
2/4/13
1.342
5.420
113
42
Bà Rịa
Các bác cho em hỏi gara nào ở Vũng Tàu chyên làm gầm xe lá (mấy chiếc Toyota đời 8x) mà giá lá không ạ?

Tập Lái
25/11/13
32
4
8
Dear Các bác OSVT

Các bác cho e hỏi chỗ nào sửa đầu DVD oto ah. Xe em mấy nay đang bị chết nên ko nhạc nhẽo được gì.
Thanks các bác.

Hạng B2
21/7/14
149
97
28
38
Hồ Chí Minh
Mấy con Bim và Mer thì mang vào chỗ nào ở VT được các cụ nhỉ
Bác ghé thử em nha, coi dịch vụ và cho em ý kiến
ĐC: 82 phạm hồng thái VT
- số 701 đường số 7, khu đô thị An Phú, Q2, Tp HCM