Tư Vấn Chia Sẻ Gara uy tín tại Vũng Tàu

Tập Lái
4/9/16
4
0
1
39
Mới mua xe đi chưa quen nên bị trầy vài chỗ mọi người cho hỏi ở gara nào VT mình có bao hiểm thân xe và làm có uy tín

Tập Lái
7/3/16
5
0
1
45
Thấy chỗ gara Liên Hợp đường võ thị sáu, mình có làm đó rồi thấy ok. mà bên đó làm chủ yếu là bảo hiểm

Hạng C
13/3/17
752
278
63
em cũng ở vũng tàu và sắp tới định lắp cruise control nhưng không biết chỗ nào gắn đảm bảo ạ,và tiện cho e hỏi là khi làm đồng và sơn lại xe khi trầy xước thì người ta dùng sơn gì,có đảm bảo quy trình như sơn zin không a hay dùng sơn và quy trình như xe máy ạ

Tập Lái
24/7/17
4
0
1
50
Xe Matiz của mình bị hao nước, tuần hết 1/2 lít, tìm hoài chưa ra nguyên nhân, có bác nào biết nguyên nhân chỉ giùm để đem tới sửa. và sửa chữ A bánh lái hết bao nhiêu. Chỗ nào uy tín. tôi ở Vũng Tàu đọc trên diễn đàn thấy ngại quá. VT có chỗ nào ổn không?

Hạng C
13/3/17
752
278
63
Xe Matiz của mình bị hao nước, tuần hết 1/2 lít, tìm hoài chưa ra nguyên nhân, có bác nào biết nguyên nhân chỉ giùm để đem tới sửa. và sửa chữ A bánh lái hết bao nhiêu. Chỗ nào uy tín. tôi ở Vũng Tàu đọc trên diễn đàn thấy ngại quá. VT có chỗ nào ổn không?
bác xem cái van xả ở dưới có bị lỏng hay rò ở đâu chưa a

Tập Lái
14/5/16
29
6
3
39
Các bác ở vũng tàu cho e ỏi tí.
Tình hình là cái thắng đĩa xe e đi nó bị kêu, bánh xe quay được 1 vòng kêu cái chít 1 phát(đi chậm mới nghe). Đạp thắng thì cũng tương tự nhưng kêu to hơn.
E đã thay má thắng rà lại cái đĩa(cái đĩa trước bị nhẩy ự) mà vẫn bị.
Có bác nào biết chỗ chỉ e phát để kiểm tra cái đĩa xem ok chưa để e còn biết mò cái khác ự.
Thx các bác trước.

Hạng B2
5/5/15
130
146
43
Các bác ở vũng tàu cho e ỏi tí.
Tình hình là cái thắng đĩa xe e đi nó bị kêu, bánh xe quay được 1 vòng kêu cái chít 1 phát(đi chậm mới nghe). Đạp thắng thì cũng tương tự nhưng kêu to hơn.
E đã thay má thắng rà lại cái đĩa(cái đĩa trước bị nhẩy ự) mà vẫn bị.
Có bác nào biết chỗ chỉ e phát để kiểm tra cái đĩa xem ok chưa để e còn biết mò cái khác ự.
Thx các bác trước.

bác qua Gara 82 Phạm Hồng Thái F7 xem sao.

• Like
Reactions: langthang84