Tư Vấn Chia Sẻ Gara uy tín tại Vũng Tàu

Tập Lái
16/11/17
12
10
3
Vũng Tàu
Chào cả nhà, mình mem mới, tập tành lái. Lên đây tham khảo ae để khi cần sửa xe thì áp dụng.
Mình có 2 lần qua Phạm Hồng Thái, gần cafe Vườn Đào (không biết phải số 82 không) sửa điện xe. Lần 1 sửa gạt mưa sau không chạy hết 50k, lần 2 sửa còi và đấu dây cam lùi lên màn hình gương hậu (có sẵn) hết 200k. Thấy ae làm nhiệt tình, có vẻ tin tưởng.
Một lần cán đinh vào autocare đối diện sân bay vá lốp, thay 3 bulon lazang. Khi tính tiền chỉ thấy em kế toán nói: của anh vá lốp 150k, tổng 500k. Không biết vậy là đắt hay rẻ vì chưa có kinh nghiệm. Hôm sau mấy ông đồng nghiệp nói vá lốp chỉ 40-50k thôi, hơi hẫng. Nhưng làm nhiệt tình.

Tập Lái
21/11/17
4
3
3
33
Chào các anh trong hội !
Em là mem mới, nên có nhiều điều cần tư vấn các anh , các chú!
Em có chiếc Camry LE 2008, giờ e muốn nâng cấp cho em nó lên smartkey, nên nhờ ae chỉ hộ e gara nào uy tín để có thể gắn và e cũng cần thay mấy thứ lặt vặt theo xe nữa !
Chiếc xe đầu tiên nên em không rành lắm nên mong các ae chỉ dẫn thêm !

Hạng C
13/3/17
752
278
63
Chào cả nhà, mình mem mới, tập tành lái. Lên đây tham khảo ae để khi cần sửa xe thì áp dụng.
Mình có 2 lần qua Phạm Hồng Thái, gần cafe Vườn Đào (không biết phải số 82 không) sửa điện xe. Lần 1 sửa gạt mưa sau không chạy hết 50k, lần 2 sửa còi và đấu dây cam lùi lên màn hình gương hậu (có sẵn) hết 200k. Thấy ae làm nhiệt tình, có vẻ tin tưởng.
Một lần cán đinh vào autocare đối diện sân bay vá lốp, thay 3 bulon lazang. Khi tính tiền chỉ thấy em kế toán nói: của anh vá lốp 150k, tổng 500k. Không biết vậy là đắt hay rẻ vì chưa có kinh nghiệm. Hôm sau mấy ông đồng nghiệp nói vá lốp chỉ 40-50k thôi, hơi hẫng. Nhưng làm nhiệt tình.
vá lốp bao nhiêu mũi bác,em hay vá Huỳnh Tấn đường Huyền trân giá 70k một mũi,vá trong bằng miếng vá nhé bác,đi ok

Tập Lái
6/2/18
1
1
3
41
Xe em có tiếng kêu lạ ở phía trước không biết gara nào kiểm tra bắt bệnh tốt , mong ae chỉ giáo

• Like
Reactions: hyundaibrvt
Hạng B1
28/2/16
85
35
18
46
vá lốp bao nhiêu mũi bác,em hay vá Huỳnh Tấn đường Huyền trân giá 70k một mũi,vá trong bằng miếng vá nhé bác,đi ok
Bác vá thế thì đắt. Em tìm ở vũng tàu gara ổn và có tâm khó quá. Không phải là chê nhưng có rất nhiều chỗ làm nhiều khi chỉ muốn cho mình ăn thịt luộc. Hay tay nghề có hạn hay em chưa gặp đúng chỗ