Tư Vấn Chia Sẻ Gara uy tín tại Vũng Tàu

Tập Lái
22/3/18
6
0
1
39
Em mới được tặng bộ lazang. Giờ thay mâm, cân mâm chỗ nào ok các bác, giá rổ sao ạ. Cho em tham khảo với.

Tập Lái
2/4/18
2
0
1
35
Mấy bác cho hỏi xe em lùi xe cấn thành bị móp vành. Em để vậy chạy từ vũng tàu lên thành phố dc ko ạ. Hoặc có gara nào ở vũng tàu khắc phục dc ko ạ. Em xin cám ơn ạ.
Gara uy tín tại Vũng Tàu
Gara uy tín tại Vũng Tàu
Gara uy tín tại Vũng Tàu
Gara uy tín tại Vũng Tàu
Gara uy tín tại Vũng Tàu

Hạng B2
17/10/06
422
166
43
48
Vũng Tàu
www.facebook.com
Tập Lái
2/10/18
3
1
3
30
Các bác cho e hỏi ở vũng tàu có gara nào đo áp xuất bom xăng ko ạ tại xe e máy nguội ko sao nóng lên là đề ba nó rung cả xe lên lun e ở châu đức đi mấy chổ chổ thì bảo bị bom xăng chổ thì bảo bị li hợp chổ bảo bị bi T e hoang mang quá mà chổ e đi chổ nào cũng chả có đo áp xuất bom xăng bác nào biết chổ nào đoán bịnh ok cho e xin cái info ạ e thanks e chúc cccm ngày mới zz

• Like
Reactions: khanhnt.cd
Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Các bác cho e hỏi ở vũng tàu có gara nào đo áp xuất bom xăng ko ạ tại xe e máy nguội ko sao nóng lên là đề ba nó rung cả xe lên lun e ở châu đức đi mấy chổ chổ thì bảo bị bom xăng chổ thì bảo bị li hợp chổ bảo bị bi T e hoang mang quá mà chổ e đi chổ nào cũng chả có đo áp xuất bom xăng bác nào biết chổ nào đoán bịnh ok cho e xin cái info ạ e thanks e chúc cccm ngày mới zz
ghé Rồng Việt VT đi bác