Hạng B2
2/2/13
121
36
28
Dear các bác,
Tình hình là em mới rước 1 em Zace già nên cũng bắt đầu bị hỏng lặt vặt.
Các bác hay sửa ở gara nào uy tín, chất lượng inbox em với ạ.

Em ở SG ạ.

Tks các bác nhiều.

• Like
Reactions: buitamhoan
Hạng D
3/1/12
1.556
5.070
113
tp.hcm
Xe của bác quăng gara nào sửa chả được. Bác nên mang ra TOY Bến Thành sẽ yên tâm hơn.
mang ra hãng thì yên tâm ,nhưng nhìn bill thanh toán mà chóng mặt....xe zace bác mang ra gara đa số làm được hết mà bác....năm ngoái mang ra hãng bảo dưỡng trung bình + thay nhớt ,vài thứ linh tinh hết 6,3 chai.zace giờ cũng có tuổi bác mang ra hãng ,đụng gì cũng tư vấn thay thế nào cũng bị viêm màng túi..

Hạng B2
2/2/13
121
36
28
mang ra hãng thì yên tâm ,nhưng nhìn bill thanh toán mà chóng mặt....xe zace bác mang ra gara đa số làm được hết mà bác....năm ngoái mang ra hãng bảo dưỡng trung bình + thay nhớt ,vài thứ linh tinh hết 6,3 chai.zace giờ cũng có tuổi bác mang ra hãng ,đụng gì cũng tư vấn thay thế nào cũng bị viêm màng túi..

Phí kiểm tra hết bao nhiêu bác? Nếu chỉ kiểm tra mà không thay hoặc thay 1 2 phần thôi thì có được không?

Hạng D
3/1/12
1.556
5.070
113
tp.hcm
Phí kiểm tra hết bao nhiêu bác? Nếu chỉ kiểm tra mà không thay hoặc thay 1 2 phần thôi thì có được không?
phí kiểm tra thì rẻ thôi bác ,thay cái gì thì do bác quyết định ,Tư vấn Dịch vụ sẽ tư vấn cho bác ,có những món ở hãng không có thì nếu bác thay thì hãng sẽ đặt hàng về ,khi nào có sẽ báo bác lên thay

• Like
Reactions: MÈO Ú
Hạng B2
2/2/13
121
36
28
Có gara nào ít vẽ vời uy tín giới thiệu em với.
ra hãng thì đúng Viêm màng túi thật.

Giờ em nó đang bị:
- ắc quy mau hết (ko bít do bộ sạc của xe hay do ắc quy)
- kiếng sau bên phụ ko kéo lên đc, giờ thì liệt luôn rồi!
- liệt nút khoá cửa trung tâm, khoá bằng remote vẫn đc.

Hạng B2
2/2/13
121
36
28
phí kiểm tra thì rẻ thôi bác ,thay cái gì thì do bác quyết định ,Tư vấn Dịch vụ sẽ tư vấn cho bác ,có những món ở hãng không có thì nếu bác thay thì hãng sẽ đặt hàng về ,khi nào có sẽ báo bác lên thay
Bác có sđt em xin có gì mời bác cafe hỏi thêm kinh nghiệm ạ.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bây giờ Garage nào mà không biết sửa Toyota nữa thì thôi chắc dẹp tiệm :D
Bác chạy ra Q5 ngay An Dương Vương đấy tập trung độ đẽo, chỉnh sửa ô tô ở SG, chứ mấy cái lặt vặt vào hãng chi cho mắc.

Hạng D
3/1/12
1.556
5.070
113
tp.hcm
Bác có sđt em xin có gì mời bác cafe hỏi thêm kinh nghiệm ạ.
em kinh nghiệm về xe không nhiều đâu ,mới gắn bó với em nó được hơn 1 năm ,còn bác muốn hỏi kinh nghiệm thì thỉnh giáo bác Sup7 bên zace club,bác đó rành về xe và gara nhiều hơn mình.

• Like
Reactions: MÈO Ú