Hạng C
23/3/09
904
226
43
Giá Camry 2.5Q 2020 có tốt chưa? có còn kèm lạc không các bác?

Chào các bác sale.

Em có nhu cầu mua 1 em Camry 2.5Q 2020 màu đen, nội thất kem. Em ở Biên Hòa. Bác nào mật thư em giá cạnh tranh. Em cũng không cần gấp, vì Cam không được giảm trước bạ, nên bác nào chào giá bia kèm lạc thì thôi, đừng mất công nhé.

Nếu được, các bác cho em luôn phương án tài chính khi vay ngân hàng.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
năm nay ảnh bung lụa nên cứ bung, toy thì tiềm lực chơi lâu dài mah, nhớ hồi captiva mới có, nhà nhà mua chạy xong giờ GM dẹp ở vn luôn, kaka...

Bác chui xuống gầm xem cái hệ thống treo trước và sau của Lux A2.0, Vinfast cũng có thực lực ra phết đó bác. Camry nổi trội về êm ái, rộng rãi và bền bỉ, chi phí bảo dưỡng vừa phải, giờ A2.0 thua khoản rộng rãi chút xíu thôi, còn lại hơn cách âm, hệ thống treo, động cơ thì ăn đứt rồi, bảo trì bảo dưỡng cũng hơn hẳn. Cuộc chiến giờ căng với Toyota lắm nên họ mới nhập bản gần mới camry về đó, không thì còn lâu toyota mới chịu nhúc nhích.

Hạng D
3/1/16
1.103
755
113
Giờ không còn tình trạng bia kèm lạc nha bác, tự tin xúc em ấy về không hối hận đâu.

Hạng D
21/12/14
2.145
7.785
123
Bác chui xuống gầm xem cái hệ thống treo trước và sau của Lux A2.0, Vinfast cũng có thực lực ra phết đó bác. Camry nổi trội về êm ái, rộng rãi và bền bỉ, chi phí bảo dưỡng vừa phải, giờ A2.0 thua khoản rộng rãi chút xíu thôi, còn lại hơn cách âm, hệ thống treo, động cơ thì ăn đứt rồi, bảo trì bảo dưỡng cũng hơn hẳn. Cuộc chiến giờ căng với Toyota lắm nên họ mới nhập bản gần mới camry về đó, không thì còn lâu toyota mới chịu nhúc nhích.
Động cơ mạnh hơn khỏe hơn thôi chứ bền hơn thì chưa chắc nha a. Gì chứ độ bền cẩm ly trâu bò lắm đấy

Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Vinfast Lux A.20 chạy ngon hơn hẵn Camry và có hỗ trợ trả góp 0% 2 năm đầu. Camry giờ đã già rồi ông giáo ạ !