Tập Lái
17/4/15
25
5
3
38
Hiện em đang có 1.5 tỷ trong tay, muốn mua căn hộ ở quận 9. số tiền này có thể mua một căn chung cư cao cấp ngon lành cành đào. Thế nhưng mụ vk nghe ai xui về lại muốn mua nhà phố để bán shop kd. Mà suy đi tính lại mua nhà phố giá mắc hơn rất nhiều, phải đi vay mượn thêm cả tỷ rồi lại è cổ trả, nghĩ thôi đã nản. Các bác có chiêu gì tư vấn em phát, để tối đến e tắt đèn rồi dụ nó đồng ý.

Tập Lái
31/3/15
36
10
8
1,5 tỷ bác có thể mua căn chung cư cao cấp ngon rồi. E thấy thằng cty e vừa đặt cọc căn safira bên thịnh phát 67m2, giá 25tr/m2 đấy, có vay trả góp thì phải. ngay mặt tiền võ chí công, q9

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Hiện em đang có 1.5 tỷ trong tay, muốn mua căn hộ ở quận 9. số tiền này có thể mua một căn chung cư cao cấp ngon lành cành đào. Thế nhưng mụ vk nghe ai xui về lại muốn mua nhà phố để bán shop kd. Mà suy đi tính lại mua nhà phố giá mắc hơn rất nhiều, phải đi vay mượn thêm cả tỷ rồi lại è cổ trả, nghĩ thôi đã nản. Các bác có chiêu gì tư vấn em phát, để tối đến e tắt đèn rồi dụ nó đồng ý.
cụ quan tâm căn hộ q9 inb em tư vấn cho ạ :p

Hạng B2
20/8/18
196
432
63
mà 1ty5 mua được cccc luôn hả cụ? Em cũng đang hóng

• Like
Reactions: Lx.
Tập Lái
31/3/15
30
8
8
40
nhà phố 1,5 tỷ mà bác mua dc thì cho em theo với... em cũng đang có nhu cầu bữa trc dc anh tư vấn tận tình lắm, dự án safira khang điền q9 bác lh xem thế nào 09029 592 96