Tập Lái
21/4/15
5
7
3
Saigon
Chevry Cruze LTZ 1,8 - 2015.
Đây là sẽ là xe đầu tiên của tôi, nhờ các Bác giúp 1 tay nhé.Tôi đã đi và nói chuyện với 2-3 showroom của Chevry ở Tp. rồi. giá lăn bánh các Bác ấy cho e là 685tr. + dán phim và 5 món tặng. Thế có Bác nào đã mua e này chưa thì xin chia sẽ giá tốt với nhé. Và nếu tôi muốn trả giá là 650tr thì liệu họ có giao xế giống nhau hay kg hay "dzớt" vài món ra.
Tôi cũng muốn gắn thêm đuôi cá sau, màng hình Lcd + dvd - Camera lùi. Vậy nên gắn bên ngoài hay làm ngay với Showroom Chevry luôn. Và giá cả thế nào các Bác?
giúp mình với nhé :) Cám ơn

Hạng D
10/3/15
4.591
22.836
113
về giá cả bác nên đặt thẳng vấn đề với sale, hơn là lên đây hỏi, chừa người ta chén cơm nữa bác chủ ơi :D

• Like
Reactions: Chevroletsaigon
Tập Lái
21/4/15
5
7
3
Saigon
về giá cả bác nên đặt thẳng vấn đề với sale, hơn là lên đây hỏi, chừa người ta chén cơm nữa bác chủ ơi :D
oh, xin lổi nhé, vì đây là xe đâu tiên tôi đi shop mua xe và cũng là thành viên O.S chưa tới 24 giờ . thật sự kg muốn hại chén cơm của mấy Bác đâu nha. Cứ nghỉ Forum tư vấn mua-bán xe là nơi chúng ta cùng lên chia sẽ tất cả thắc mắc về xe.
1 lần nữa kg cố ý nhé bác.

Hạng B2
25/11/14
121
66
28
32
bác chủ quan tâm xe K3 ko ạ. 1.6 sô tự động lăn bánh 674tr. Tặng bảo hiểm (quy đổi được 7 triệu) ạ

Hạng B2
22/9/14
291
52
28
Chevry Cruze LTZ 1,8 - 2015.
Đây là sẽ là xe đầu tiên của tôi, nhờ các Bác giúp 1 tay nhé.Tôi đã đi và nói chuyện với 2-3 showroom của Chevry ở Tp. rồi. giá lăn bánh các Bác ấy cho e là 685tr. + dán phim và 5 món tặng. Thế có Bác nào đã mua e này chưa thì xin chia sẽ giá tốt với nhé. Và nếu tôi muốn trả giá là 650tr thì liệu họ có giao xế giống nhau hay kg hay "dzớt" vài món ra.
Tôi cũng muốn gắn thêm đuôi cá sau, màng hình Lcd + dvd - Camera lùi. Vậy nên gắn bên ngoài hay làm ngay với Showroom Chevry luôn. Và giá cả thế nào các Bác?
giúp mình với nhé :) Cám ơn
Về giá xe e nghĩ giá này ok,giảm thêm một vài triệu thì sales sẽ hỗ trợ được nhưng họ sẽ không còn gì.
Gắn phụ kiện thì ra ADV cũng được nhưng liên quan đến điện thì ảnh hưởng đến Bảo hành dễ bị từ chối.
Đây chỉ là e suy nghĩ thôi nha hihi

Tập Lái
21/4/15
5
7
3
Saigon
bác chủ quan tâm xe K3 ko ạ. 1.6 sô tự động lăn bánh 674tr. Tặng bảo hiểm (quy đổi được 7 triệu) ạ
Cám ơn bạn,
Xe Kia K3 bên ngoài thì tuyệt. nhưng bên trong thì cũng hơi thường và hơi nhẹ nhàng cho tài xế Nam lái. Cho nên kg thích hợp với tôi lắm. tôi chỉ thích và quan tâm nhất đến Cruze hiện nay.
Cám ơn Bác đã báo giá xe K3 và Reply cho tôi.

• Like
Reactions: vuniemhd
Tập Lái
21/4/15
5
7
3
Saigon
Về giá xe e nghĩ giá này ok,giảm thêm một vài triệu thì sales sẽ hỗ trợ được nhưng họ sẽ không còn gì.
Gắn phụ kiện thì ra ADV cũng được nhưng liên quan đến điện thì ảnh hưởng đến Bảo hành dễ bị từ chối.
Đây chỉ là e suy nghĩ thôi nha hihi
Cám ơn e đã chia sẽ rất hay / đã nhận được inbox của e.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.028
113
mua bán: người mua hỏi vì không rõ là chuyện bình thường, diễn đàn là nơi trao đổi thông tin mà. nói chung là báo giá là không thành vấn đề, vấn đề là khi mình làm việc thật sự trên giấy tờ, giấy trắng mực đen rõ ràng kìa bác ơi.
khi nào bác quyết định đi mua xe, ra cái hợp đồng cho bác, bác thấy vừa ý bác kí, ko vừa ý bác hỏi cho đến lúc vừa ý thì thôi.
Còn bây giờ bác đăng diễn đàn, hỏi giá, anh em nào mua rồi, giá tốt chia sẽ lại kinh nghiệm thì là chuyện tự do cá nhân mỗi người rồi :)

Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
oh, xin lổi nhé, vì đây là xe đâu tiên tôi đi shop mua xe và cũng là thành viên O.S chưa tới 24 giờ . thật sự kg muốn hại chén cơm của mấy Bác đâu nha. Cứ nghỉ Forum tư vấn mua-bán xe là nơi chúng ta cùng lên chia sẽ tất cả thắc mắc về xe.
1 lần nữa kg cố ý nhé bác.
Trong bất kì tình huống nào thì thuận mua vừa bán. Bác chả có gì phải xin lỗi cả. Sale cắt hết phần incentive để bù giá cho bác thì cũng ở mức nào thôi chứ sale cũng phải sống và bán chiếc xe cho bác xong ngta không còn gì thì cũng chả ai dại gì mà làm cho mệt. Bác cũng thế, Sâu báo giá cao bác không mua thì đó là quyền của bác. Nói chung theo em biết lăn bánh cruze LTZ khoảng 720 là hợp lí.