Hạng B2
11/10/18
119
41
28
33
Có bác nào cưới vợ mới cuối năm này ko? Em chính thức gia nhập hội các bác cưới vợ Toyota Fortuner 2020. Các bác chung vui cùng em.

Gia nhập hội các bác mới cưới Fortuner 2020

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Đúng là SUV dẫn đầu cỡ D có khác nhìn Fortuner lực lưỡng, phương phi rồi quay sang nhìn em cùng phân khúc mà thấy chán hẳn. Cứ như nhìn võ tướng rồi quay sang nhìn thái giám ý. Fortuner sẽ định hướng công nghệ tương lai cho SUV D và 1 số em CUV C theo sau các bác ạ.

Hạng B1
23/8/19
73
22
18
Một chiếc Suv thực thụ, đẹp nam tính và khoẻ khoắn. Công nghệ và trang bị lần này không còn chê được nữa nhé

18/8/19
99
20
28
34
Ngày trước tôi là một người rất thích Fortuner của Toy vì sự bền bỉ, tiết kiệm, dáng dấp thể thao khỏe khoắn. Nhưng tôi vẫn luôn có cảm giác em nó thiếu thiếu cái gì đó. Giờ bản mới nâng cấp nhiều công nghệ và option hiện đại thì tình yêu của tôi với em nó mới thực sự trọn vẹn. Còn các bác thì sao?

Hạng B1
24/8/19
74
27
18
34
Người mua Toyota được 1 thứ rất yên tâm mà các hãng khác không có được, đó là: dù đi xe rất cũ nhưng họ vẫn tự hào mà nói rằng họ không sợ người ngoài đánh giá là đi xe quá cũ, vì thương hiệu Toyota bao giờ cũng ở cơ trên. Ngoài ra, cái khoản bán được giá khi có nhu cầu đổi xe luôn là một điểm cộng của Toy. Chúc mừng chủ thớt

Hạng B1
17/8/19
51
25
18
40
Trong tầm tiền từ 1 tỷ đồng – 1.3 tỷ đồng thì Fortuner 2020 vẫn luôn là sự lựa chọn đáng cân nhắc và hấp dẫn nếu như các bác mong muốn một chiếc xe có không gian nội thất rộng rãi, tiện nghi, an toàn vừa đủ, ít hỏng vặt và đặc biệt là không bị lỗ nhiều khi bán lại.

• Like
Reactions: nguyenluutruongan
Hạng B1
13/9/19
78
30
18
37
Chúc mừng chủ tút. Nói chung là FT em chỉ chê mỗi bộ ghế chưa làm mình thấy ưng thôi. Chứ còn mọi thứ đều đã biết trước khi mua và phù hợp với mình. Sáng ra trèo lên xe đi làm thấy ưng ý với em nó. Chả còn điều gì phải lăn tăn. Thử hỏi chân dài như người mẫu, mặt xinh như hoa hậu thì ai chả thích. Nếu các bác đủ bản lĩnh thì đón em nó luôn và ngay ;)

• Like
Reactions: nguyenluutruongan