Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Em tính lên đời xe Phò Explore nên buộc phải chia tay em MIT yêu quý PS G 2012 4x2 đã chạy được 92 k cây chuối. Các bác ép giá hết cỡ xuống bao nhiêu ợ!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: truong195
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em tính lên đời xe Phò Explore nên buộc phải chia tay em MIT yêu quý PS G 2012 4x2 đã chạy được 92 k cây chuối. Các bác ép giá hết cỡ xuống bao nhiêu ợ!
Hỏi thiệt, lái trả anh bao nhiêu ạ?

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Hỏi thiệt, lái trả anh bao nhiêu ạ?

Em hỏi các anh chứ chưa hỏi lái. Vấn đề là thằng Phò kia đến Tết Công Gô nó mới có xe bán.

Xe em là một trong 100 chiếc PS G đầu tiên đăng ký tháng 3/2012 có Xenon và rửa đèn, chưa phang vào đâu, chưa bị sặc nước, cọ quẹt sơ sơ thì có. Mổ mắt lắp thêm bi-xenon thành 4 viên luôn chỗ Khắc Trung, có Cruise Control, Lọc gió K&N. Bảo dưỡng đầy đủ ở Isamco Cô Giang và Khánh Hội cho đến 60k km. Sau này cứ mỗi 5k km vào bảo dưỡng thấy chỉ thay mỗi nhớt với phủi bụi nên không vô nữa, tự thay nhớt luôn, mỗi 10k km thì mới vô hãng lại.

• Like
Reactions: badmonkey
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em hỏi các anh chứ chưa hỏi lái. Vấn đề là thằng Phò kia đến Tết Công Gô nó mới có xe bán.

Xe em là một trong 100 chiếc PS G đầu tiên đăng ký tháng 3/2012 có Xenon và rửa đèn, chưa phang vào đâu, chưa bị sặc nước, cọ quẹt sơ sơ thì có. Mổ mắt lắp thêm bi-xenon thành 4 viên luôn chỗ Khắc Trung, có Cruise Control, Lọc gió K&N. Bảo dưỡng đầy đủ ở Isamco Cô Giang và Khánh Hội cho đến 60k km. Sau này cứ mỗi 5k km vào bảo dưỡng thấy chỉ thay mỗi nhớt với phủi bụi nên không vô nữa, tự thay nhớt luôn, mỗi 10k km thì mới vô hãng lại.
Bác trailangthang giữ xe rất kỹ và có kinh nghiệm, các bác mua xe yên tâm.

Tập Lái
23/11/14
33
19
8
Xe e đk T11/12 nguyên bản ko độ đẽo gì, bảo dưỡng chính hãng chạy tương đương bác. E cũng mới tiễn e nó 630 củ

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
23/11/14
33
19
8

Bác nói thế nào chứ, e cũng vừa xem e phò hôm nay luôn nhưng bắt thêm 50 củ nữa lên tâm tư quá hehe
Giá PS G 3.0 năm 2012

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Mịa tụi đại lý Ford, năm rồi em cũng nghía FE mà chỗ thì không dám ký HĐ, chỗ thì đòi kênh 100 chai. Em ghét lấy Outlander và vẫn đang yêu ẻm lắm. Explorer nhìn hoành tráng, nhưng mà kênh thì cứ cho 'Em đi về nơi xa' thôi các bác ạ. Mình bỏ tiền mà mấy ẻm chảnh thì thôi vậy.

• Like
Reactions: nghutien
Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Bác định giá bao nhiêu ạ, em cũng đang tìm bác ạ... em thì không rành giá cho lắm bác ạ. có gì bác ib em nhé.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Mịa tụi đại lý Ford, năm rồi em cũng nghía FE mà chỗ thì không dám ký HĐ, chỗ thì đòi kênh 100 chai. Em ghét lấy Outlander và vẫn đang yêu ẻm lắm. Explorer nhìn hoành tráng, nhưng mà kênh thì cứ cho 'Em đi về nơi xa' thôi các bác ạ. Mình bỏ tiền mà mấy ẻm chảnh thì thôi vậy.
Không chỉ Ford thôi bác ạ.

Hồi Honda Civic mới ra ở VN, cậu em đặt hàng, sau vài tháng hóng dài cổ mà chưa nghe sale báo lên nhận xe, ổng gọi, thì hắn bảo "Xe giờ khách đặt hàng nhiều quá. Anh chi cho em thêm $1000, em sẽ ráng thu xếp, 2 tuần nữa đảm bảo giao xe cho anh (!?)". Ổng ghét quá, mua con Ford Escape, đang ế chỏng vó, được giảm vài triệu, gọi là ... Còn ngay bây giờ, bác thử gọi sale hỏi mua Toyota FT xem.

Ở VN, mua bán với người VN, thì cũng đều như nhau hết. Không phân biệt hãng nào đâu.