Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo

Trích đoạn: TuanMinh

Các bac tư vấn dùm em it đi xa chu yêu chay trong phố thi cươi em may dầu hay máy xăng,loại 1 câu hay 2 cầu cho hợp lý,xiền cũng hạn chế nên con đắn đo chưa quyết .
Bác nên chọn 1 cầu, xăng dầu tuỳ lương tháng.:D

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Hay chạy trong phố ( nhất là HN và SG) thì làm em dầu đi bác.
Lúc trước, em cũng băn khoăn mãi, đọc được 1/3 4R và theo ý kiến của Ông K.Vàng, qđịnh lấy Dầu. Xong khoản đó rồi thì lại đến lăn tăn nhập bản nội địa của HD hay mua của HD VN, thắm quá đi.

Tập Lái
1/11/07
24
0
0

Trích đoạn: Hoang

Trích đoạn: dtrung

1. Bác lấy cái tai nghe máy của bác, cắt cái phần tai nghe đi, nhớ là vẫn phải giữ phần mic và nút bấm trả lời của tai nghe vì hình như dây bác chế (không phải theo xe) thì sẽ không truyền được âm thanh bác nói từ mic trên trần xe ô tô ra điện thoại đâu. Giữ phần này để khi đàm thoại thì mic (tai nghe) này sẽ thu tín hiệu âm thanh bác nói, âm thanh đầu bên kia nói thì truyền ra loa ô tô. Chất lượng chắc như nhau thôi vì cái mic tai nghe sẽ lủng lẳng phần táp lô cũng gần bác như cái mic trên trần ô tô.

Kết quả: âm thanh đầu bên kia nói sẽ qua loa trái của xe thì quá rõ, còn bên kia nghe mình nói thì hơi bé vì có lẽ do mic đặt hơi xa miệng, nhưng vẫn rõ ràng.

Chúc bác thành công.
Bác rảnh qua em tư vấn tiếp để bỏ cái mic trên dây tai nghe + nút bấm đi, mình dùng mic của xe + nút bấm trên vô lăng sướng hơn :D

Bác lúc nào rảnh nhắn em với để em qua, em cũng thích lọ mọ vụ này. Em đã PM vào số điện thoại của bác. Nếu đơn giản bác cứ post hướng dẫn lên đây cho em để em tự loay hoay cũng được. Cám ơn bác nhiều.