Hạng B1
25/5/05
73
1
8
Em thấy TOY tung ra VIOS 2006, vậy VIOS đời cũ có giảm k các Bác? Ông anh họ em cũng đang định mua một em VIOS nên rất mong các Bác chỉ giáo.
Đa tạ.

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15
RE: Giá VIOS đời cũ có giảm k các Bác?

Bác ra 1 số đại lý hỏi xem, nếu còn tồn xe thì chắc chắn là giảm rồi.
Trước khi ra mắt Vios mới, mấy cô sales ở To Mỹ Đình chào em 22,4K, không biết bây giờ thế nào
Mong bác sớm mua dc xe với giá vừa ý

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53

chào bác Chanoto: em cung đang tìm một em Vios cũ, nhưng hôm qua em qua ToY Giải Phóng nó nói không có..
Em một em cũ toàn xe năm 2003 mà đòi 18-->> sao mà đắt thế

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

VIOS mới thực ra đã sẵn sàng từ lâu rồi. Nhưng TO đợi đến khi bán hết VIOS cũ mới đưa ra hàng mới. Hiện tại VIOS đời cũ chỉ có thể mua loại đã dùng rồi hoặc chạy lướt lát, kô có xe mới bán.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: convitbeo

VIOS mới thực ra đã sẵn sàng từ lâu rồi. Nhưng TO đợi đến khi bán hết VIOS cũ mới đưa ra hàng mới. Hiện tại VIOS đời cũ chỉ có thể mua loại đã dùng rồi hoặc chạy lướt lát, kô có xe mới bán.
nếu bác nói là TO không có Vios mới để bán thì nó còn chờ gì nữa mà không Bán Vios thế hệ mới ?????? hay là nó chờ đông thái của Honda Civic ????

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

Tất cả các loại xe đều giảm chứ không nói riêng gì Vios cũ.

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Ơ theo thông tin VTV đài ta đưa thì các loại xe có xu hướng tăng giá chứ ???[8|]
Đài địch thì lại bảo giảm do gia nhập, do này nọ....

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

@chanoto: bác dự định mua xe phải không? và đang do dự giữa con Lac ex và vios? theo em bác nên đợi một thời gian ngắn nữa thôi, khi nào Civic công bố giá chính thức rồi bác hãy tính. Em tin chắc rằng giá xe sẽ giảm trong đó có vios, lac và một số loại khác nữa. Lúc đó bác có nhiều lựa chọn hơn.