Tư Vấn Giá xe Isuzu Mu-x

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
Chào các anh,
Tình hình là em đang tăm tia chắc xuống xác với con Isuzu Mux này, nên nay em mạo muội post bài hỏi thăm các bạn sale Isuzu, giá em này bữa nay tốt nhất là bi nhiu ạ ?
Em lấy màu trắng, hiện giờ một vài đại lý đang chào em 938 cho AT trắng, anh chị nào có giá xe Isuzu Mux tốt hơn cho em xin nha, em cảm ơn ! (Em dự kiến tuần sau lấy ạ )

Giá xe Isuzu Mu-x

#Muaxe #Isuzu #Isuzumux #giáxeisuzumux

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
Hình như nhân viên kinh doanh isuzu trên này vắng quá nên không ai cho em cái giá vào inbox hết :(

Hạng B1
12/11/15
89
61
18
46
Chào các anh,
Tình hình là em đang tăm tia chắc xuống xác với con Mu này, nên nay em mạo muội post bài hỏi thăm các bạn sale Isuzu giá em này bữa nay tốt nhất là bi nhiu ạ ?
Em lấy màu trắng, hiện giờ một vài đại lý đang chào em 938 cho AT trắng, anh chị nào có giá tốt hơn cho em xin nha, em cảm ơn ! ( em dự kiên tuần sau lấy ạ )
E ở Pleiku và đã xuống tay với e AT 950 màu xám lông chuột. giá bác sao được chào rẻ thế.

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
E ở Pleiku và đã xuống tay với e AT 950 màu xám lông chuột. giá bác sao được chào rẻ thế.
Bữa nay các đại lý đang chung mức giá 932 mà a ??? Cho em xin vài cảm nhận xe cộ như thế nào với :)