Chào các Bác,
Em Santana đây các Bác, hôm qua ngồi uống Bia với ông anh Trưởng phòng kinh doanh của Mitsubishi Việt Hùng, 565 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, HN, ổng bảo em, Lancer 2.0 giá mềm lắm các Bác ạ:
Cụ thể đây các Bác ơi:
- Giá xe Net: 27.900$ cho xe 2.0.
- Số lượng: Không quá 20 chiếc.
- Màu xe: Ghi Bạc, Đen, Ghi Vàng.
Em thấy thằng Mít này cũng hay đấy, các hàng khác đang tăng giá thì nó lại giảm giá, vạy là anh em mình lại có thêm sự lựa chọn rồi ;)
Nếu các Bác muốn biết cụ thể thì gọi trực tiếp cho ổng: Phạm Sơn Tùng - Trưởng phòng kinh doanh - Mitsubishi Việt Hùng - Mobile: 0904.165.174.
Chúc các Bác vui ;)

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn
RE: Giá xe Mitsubishi Lancer 2.0 mới nè các Bác

Vấn đề là chi phí ra biển thì người mua chịu.
Vậy em thấy cũng ngang như ĐL Ng.Văn.Trỗi thôi 29,9k ra biển.

Nếu Bác ở HN thì gọi cho em, em có cách để Bác đăng ký xe Lancer 05 chỗ với mức chi phí = 60% mức bình thường, OK ? :D, ra biển 29,2K nhé ? :D
Trời đất, em làm PR cho Mít mà không biết, em bán Toyota cơ mà :D

Hạng B2
3/3/05
121
0
16

Trích đoạn: santanaz3000

Nếu Bác ở HN thì gọi cho em, em có cách để Bác đăng ký xe Lancer 05 chỗ với mức chi phí = 60% mức bình thường, OK ? :D, ra biển 29,2K nhé ? :D
Trời đất, em làm PR cho Mít mà không biết, em bán Toyota cơ mà :D
Cho mình hỏi thêm 1 chút là Lancer 2.0 nếu bây giờ đặt thì bao giờ có thể lấy xe được k?

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: quocbao

Cho mình hỏi thêm 1 chút là Lancer 2.0 nếu bây giờ đặt thì bao giờ có thể lấy xe được k?

Bác này hỏi ... khó quá!

Tôi thấy đại lý nói là giá 27.7k gì đó chỉ áp dụng khi nhận xe truớc ngày 15.6 thì phải. Nghĩa là họ sẽ khồng cam kết thời hạn giao xe? Rồi để qua 15.6 giao cho bác theo giá ... thỏa thuận!

Có phải thế không các bác sên-Mít?

Hè hè ... :D
Bác Khủng Long có vẻ không thích Mít lắm nhỉ :D
Thôi không ăn Mít thì ta ăn Soài dzậy :D Theo anh em Bên Mít báo lại cho em, nếu giá 27.9K giao xe trong vòng 05 ngày; Giá 27.7K giao xe trong vòng 15-20 ngày; còn nếu ký giá 27.5K (chỉ em mới ký được giá đó à, mà em chưa có nhu cầu mua xe...:D) giao hàng tháng 6/07.
Vậy đấy, các hãng cứ đồng loạt tăng giá hết rồi, sốt ảo biến thành sốt thật hết rồi. Người tiêu dùng Việt Nam mình dễ bắt nạt quá, vẫn bổn cũ soạn lại mà các hãng xe vẫn Bội thu... "Pó tay chấm com"

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Theo em biết hiện Mitsu 2.0 chỉ còn tồn kho khoảng 40-50 chiếc! đợt giảm giá hiện nay là nhà máy cũng muốn "thanh lý" nên giá mới hẫp dẫn so với các mẫu khác.