Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Vài lời gửi những ai đang quan tâm tới SF
Hiện tại, dù các bác có nói ngã, nói nghiêng thì SF đang là rất sốt. Hôm offline chiều chủ nhật, trong SG, số lượng xe tham gia off đã lên tới hơn chục chiếc (bất ngờ quá:D).
Giá xe SF 37.5 xăng, 39.5 dầu do HMV bán quả là rất ngon, nhưng không ít anh em vẫn muốn xe có cấu hình cao hơn và giá đương nhiên sẽ cao hơn. Giá sau là giá của Hùng Cò cung cấp, các bác có thể đăng kí mua hoặc lấy làm tham khảo khi chiến đấu với các cty bán SF! Chúc các bác sớm chọn được e SF ưng ý!

Giá xe nhập 1 cầu, 2.0
Giá xe nhập trực tiếp từ Hàn Quốc

Giá xe nhập 1 cầu, 2.2 Lưu ý với các bác, riêng xe 2.2, giá niêm yết + 3.500USD do giá áp thuế tăng. Nên khuyến cáo là không nên chọn ;)

Giá xe nhập 2 cầu, 2.2Lưu ý với các bác, riêng xe 2.2, giá niêm yết + 3.500USD do giá áp thuế tăng. Nên khuyến cáo là không nên chọn ;)

Tập Lái
28/2/08
5
0
0
RE: Giá xe nhập trực tiếp từ Hàn Quốc

Bác KienVang ơi! E đang định đặt con SF 2W 2.2 - 2008, nhưng tại sao Bác lại khuyến cáo không nên chọn là sao hả Bác?

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Mỹ đang duy trì đồng USD yếu! Theo em các bác cứ từ từ !
:D:D

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Em đã chọn rồi bác KIẾN VÀNG à.
Bác cập nhập AKAY thứ tự 107 lại cho em tý nhé:
Tên đầy đủ : VÕ MINH THẾ
Xe lấy ở HMV ĐỨC GIANG máy xăng 37.5 màu BẠC ( ko lấy màu NÒNG SÚNG nữa bác à)
Hợp đồng ký sáng nay, cuối tháng có xe.
MAIL : [email protected]

à em đáng tuổi em bác thôi nên bác cứ xưng em là CHÚ nhé, em thích thế hơn, cảm ơn cả nhà cho em nhập hội

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

giá STF 2008 sao đắt vậy Bác Kiến, thế này thì bao giờ em mới có xe đi...........[:eek:]:(:(

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: kuruma_bijin

giá STF 2008 sao đắt vậy Bác Kiến, thế này thì bao giờ em mới có xe đi...........[:eek:]:(:(
Hehehe... khi nào bác mua xe xong thì sẽ có xe đi thôi [8D]
Còn tiền ở đâu để mua xe thì... em hỏng biết [8D]

Hạng B1
14/12/03
66
0
0
hà nội

@Bác Kiến cho hỏi tính bảng giá tren tính như thế nào : OPS cộng vào giá hay nhân với thuế má sau đó mới cộng vào giá - ví dụ STF 2.0 2WD delux mà + Roof rack thì tính ra sao.
@Các Bác : Xe STF của HDV thì có tương ứng là CLX, MLX SLX ,... ko ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tungtanthuan

Bác KienVang ơi! E đang định đặt con SF 2W 2.2 - 2008, nhưng tại sao Bác lại khuyến cáo không nên chọn là sao hả Bác?
Bác có đủ xiền thì bác múc, nhưng nếu cần phải cân nhắc thì tính em 2.0 là được rồi. Công suất tận 158PS tương đương với 2.2 2007 của tôi và các bác nhập trước còn gì.
Nếu bác chơi e 2.2 thì được cái công suất 172PS, lại có phiên bản 2 cầu.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Bác Kiến ơi, bác nên cập nhật cả bảng báo giá Vera nữa đi. STF bây giờ đang sốt, sắp tới sẽ đến lượt em Vera:D. Bác cập nhật từ bây giờ đi là vừa:D:D

Hạng B2
17/10/06
153
2
18

Bác Kiến Vàng cho em hỏi, đây là giá trọn gói, bao gồm cả thuế trước bạ, giấy tờ, ... hay sao?