Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Giá xe ranger 3.2

Hạng B2
22/10/16
137
70
28
36
Bác nào làm giá dc 860 tặng dán phim, lót sàn và mấy món hãng cho
2. phí dịch vụ 1 triệu
thì báo mình. Mình cần mua bản này trắng syns 3

Minh không mua xe của ford phổ quang, nên bạn nào ở đây vui lòng ko nt. Inbox nhé

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
15/2/17
4
15
3
34
Giá 860 mà bác đòi hỏi quá !! Chi phí đăng ký xe 1tr - Bên dịch vụ hình như người ta đem xe + đổ dầu, bao trọn gói đăng ký + đăng kiểm cho bác, mà bác còn mặc cả. Bác thử tưởng tượng cái cảnh đem con xe ra mà tự đi đăng ký đi: xếp hàng, rồi bị hạch sách đủ đường, rồi ko may đem cái xe ko biển ra đường bị dính bánh mì nữa thì coi như toi...
Đi mua con xe vừa ý mình thì cũng để con người ta bán còn kiếm miếng ăn nữa, chứ mua theo kiểu bác có anh em sale nào dám bán nữa, họ cũng cần doanh số, những cũng cần chi phí trang trải trong cuộc sống nữa..Nên bác bỏ ra số tiền hơn 800 tr mà bác lăn tăn vài ba triệu thì ko hay đâu bác ơi... Bác đi mua xe chứ đâu phải vợ bác đi mua đâu mà mặc cả như bó rau, con cá ngoài chợ vậy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Giá 860 mà bác đòi hỏi quá !! Chi phí đăng ký xe 1tr - Bên dịch vụ hình như người ta đem xe + đổ dầu, bao trọn gói đăng ký + đăng kiểm cho bác, mà bác còn mặc cả. Bác thử tưởng tượng cái cảnh đem con xe ra mà tự đi đăng ký đi: xếp hàng, rồi bị hạch sách đủ đường, rồi ko may đem cái xe ko biển ra đường bị dính bánh mì nữa thì coi như toi...
Đi mua con xe vừa ý mình thì cũng để con người ta bán còn kiếm miếng ăn nữa, chứ mua theo kiểu bác có anh em sale nào dám bán nữa, họ cũng cần doanh số, những cũng cần chi phí trang trải trong cuộc sống nữa..Nên bác bỏ ra số tiền hơn 800 tr mà bác lăn tăn vài ba triệu thì ko hay đâu bác ơi... Bác đi mua xe chứ đâu phải vợ bác đi mua đâu mà mặc cả như bó rau, con cá ngoài chợ vậy
Chắc cũng dò hỏi chán chê rồi. :D

• Like
Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
860tr k biết hiện tại có bao nhiêu sales làm đc chưa nữa :)))
Ở đó mà bác còn yêu cầu Phim rồi lót sàn!
Mua cái xe tính đường cho mình quá, người ta bán, cho dù bác có biết giá cả thật đi nữa thì cũng phải có miếng lợi để lại cho người ta còn ăn!
Đã vậy phí dịch vụ 1tr (bác kiu sales nào nó free luôn cho đẹp)

Hạng B2
22/10/16
137
70
28
36
Các bác thông cảm. Công ty em mua một lần chục cái chứ một cái em ko trả giá làm gì. Sếp em chỉ chi giá đó, em cũng chỉ đi làm thuê ăn lương thôi chứ có đc đồng nào.
Nói thêm các bác là đi đăng kiểm xe mới ko có phải mang xe đi nhé.
Nhét 300k cho cán bộ là xong.

• Like
Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
Các bác thông cảm. Công ty em mua một lần chục cái chứ một cái em ko trả giá làm gì. Sếp em chỉ chi giá đó, em cũng chỉ đi làm thuê ăn lương thôi chứ có đc đồng nào.
Mua 1 lần 1 chục thì đi đến cty ngta mà hỏi
bố mấy ông sales ông nào dám làm cho bác trên mạng!
Đã thế ae nói thì phán chục xe, ban đầu k nói ayas??
k biết sao mạnh ra sao, chứ đăng ký k mang xe thì em biết chứ đăng kiểm con bán tải mà k mang xe thì hơi lạ :)))))))
thế cty bác lấy xe về tự mà làm!
Mua hẳn chục xe wildtrak , chất qá!

• Like
Tập Lái
15/2/17
4
15
3
34
Không biết công ty bác hết người để chỉ đạo đi mua xe hay sao, chứ mình thấy bác đi mua xe kiểu này chỉ thích hơp đi mua xe nước mía, với xe hủ tiếu thôi. Chứ doanh nghiệp lớn đi mua 10 xe trở lên, thì có lẽ chả ai đi trả từng đồng từng cắc như vây. Sao ko nói từ đầu là mình mua 10 xe đi, tới khi bị ném đá mới nói. Thật ra mình đã từng đi mua xe lô rồi, nếu mua trên 2 xe, chính sách giá cũng khác so với bán lẻ 1 xe. Bác nói ra là biết bác bần tiện rồi.
- Còn việc đi đăng kiểm mà ko đem xe theo, rồi sổ đăng kiểm chup hình thẻ của bác lên à ??? bác này thánh rồi !!

• Like
Reactions: Tulipp and VitaraV6