Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
E đang muốn đổi Vera các bác ạ, bác nào biết giá của e nó cho e biết nhé, cả bản máy dầu và xăng nhé, e cám ơn trước, với cả bác nào muốn đổi sang FX 35 thì nhắn e nhá

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn
RE: giá xe veracruz

Đây là giá của HVN xe đã bị cắt tương đối option, còn giá nhập từ Mẽo về full option khác nhiều lắm !

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Denpha

Đây là giá của HVN xe đã bị cắt tương đối option, còn giá nhập từ Mẽo về full option khác nhiều lắm !

Theo em biết thì Veracruz do HMV nhập về chỉ thiếu mỗi đèn Xenon & Túi khí ở 2 bên (side air bag) thôi, còn tất cả các thứ còn lại đều có đủ. Có lẽ bác nhầm với Santa Fe rồi vì đúng là Santa Fe của HMV thiếu nhiều thứ lắm

Tập Lái
29/9/07
18
0
0

Thiếu cả điều hòa 2 vùng riêng biệt nữa bác Tít. Ở ghế sau nó có 2 cái nút chờ gắn điều hòa 2 vùng đấy!

Tập Lái
7/12/07
15
0
0

Giá dó là diều hòa 3 vùng dó bác, chỉ thiếu cân bằng dt, kính gấp diện, cd harman loa sub, dèn diều khiển lên xuống.

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

e đang tính đổi e này chạy cho chở đủ cả nhà, các bác nghĩ nên mua máy xăng hay máy dầu ạ, e thấy mọi người bảo máy dầu chạy êm lắm nhưng e thấy ko êm như SF,đi cạnh vẫn nghe thấy rõ, mà máy xăng thì ko biết ăn bao lit một trăm cây nhỉ, ko biết có ăn hơn FX 35 các bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Kleeman

e đang tính đổi e này chạy cho chở đủ cả nhà, các bác nghĩ nên mua máy xăng hay máy dầu ạ, e thấy mọi người bảo máy dầu chạy êm lắm nhưng e thấy ko êm như SF,đi cạnh vẫn nghe thấy rõ, mà máy xăng thì ko biết ăn bao lit một trăm cây nhỉ, ko biết có ăn hơn FX 35 các bác
Bác ơi, nếu bác so VR máy dầu với SF máy xăng thì có thể tiếng kêu to hơn, chứ còn so dầu với dầu thì như nhau thôi.
Công nghệ V6-CRDi của VR hơn SF đấy.

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

e so dầu với dầu mà, máy dầu SF kêu nhỏ hơn VR mà, e định mua nên đã nghiên cứu kỹ