Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/5/07
293
0
16
RE: Giấc mơ HONDA CIVIC, hơn một năm nhìn lại!

Trích đoạn: mitsubishi_evo

các bác cho em hỏi :civic của em mua bảo hiểm 1năm rồi ! bây giờ em muốn mua bảo hiễm cho 2 ,3 năm nữa được không bác ?chứ mỗi lần đi mua cực quá ,mà em thì lại hay quên nữa !:D

Mua năm 1 thôi, sang năm sau mua được tính giá thấp hơn giá mua xe.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Hôm nay em vào VKOOL Quảng ninh để rửa xe thì thấy 1 em CIVIC 1.8 bị cháy đệm do chủ xe hút thuốc lá nên đến VKOOL Quảng ninh để bọc đệm da ( VKOOL QUảng ninh có cả bộ phận bọc da cho xe và chăm sóc SONAX ). Bác chủ xe chỉ cho em xem những cái ghế xe - bên dưới có các thanh giằng bằng sắt đã han gỉ rất nhanh mặc dù xe mới mua được 3 tháng.
Em nghĩ các bác đi CIVIC nên biết điều này và tháo ra đánh hết gỉ đi và sơn lại không thì nguy hiểm đấy.

Tập Lái
14/12/06
30
2
8
vnexpress.net

Trích đoạn: kcigi

Chọn 48 tháng cũng là một ý kiến hay đấy. Em chưa ra đại lý honda nào để đặt vấn đề chính thức cả. Trong tuần sau em sẽ ra hỏi. theo cac bác thì phải trả bao nhiêu tháng?

thanks all ;)

Honda có liên kết với HSBC là lãi suất thấp nhất (1%) còn thời hạn vay bao nhiêu là tùy vào tình hình tài chính của bác, em biết có nhiều người đủ tiền vẫn mua trả góp còn để dành tiền làm ăn ra lãi nhiều hơn lãi vay NH

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Trích đoạn: hoacomay

Trích đoạn: Automatic

Các Showroom vắng vẻ đìu hiu, dân Sales vất vả chạy đôn chạy đáo, thậm chí còn xúat hiện cả những tin vịt về việc Sales Woman khuyến mãi….vốn tự có để đạt doanh số[&:].

Không biết đến bao giờ thì lịch sử lại lặp lại các bác nhỉ. Chứ còn bây giờ thì ngược lại là người đi mua :D

chắc xoay ngang qua là Seo xe hơi quá... tự dưng được bộ nhá miễn phí... :D:D:D:D:D

Hạng B1
21/7/06
81
0
0

Vừa take được màu mới của Honda Civic: Màu cát xa mạc (Ghi Vàng), em post lên để các bác tham khảo.

chụp từ đuôi xe lên

[/img]

Chụp từ hông qua

Giấc mơ HONDA CIVIC, hơn một năm nhìn lại!

còn đây là phía đầu:

Mong các bác đóng góp ý kiến nha.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/9/06
279
2
18

bác chụp sao nhìn thành mấy màu vậy? hay tại góc chụp không tốt? chụp lén hả bác? em đùa tí.

Hạng B2
15/1/05
140
103
43

Con này e mới xem hôm wa ở Kim Thanh, hàng mới nóng hỏi đóa :), màu cũng cool nhưng rất tiếc là đã oder ghi bạc và đã chồng tiền rài [&o]

Tập Lái
12/11/07
23
0
0
www.lenduong.vn

@: t2b

he he. Có quả Honda Civic độ này bác có tham khảo xem lơ mơ lại đổi ý.

http://www.lenduong.vn/VietNam/Home/Choi-xe/Do-xe/2008/01/2FBE5C27/

Trích www.lenduong.vn

Status
Không mở trả lời sau này.