Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Anh Em Thân Mến !

Giải CỐNG HIẾN chính thức hoạt động từ ngày 17 tháng 02 năm 2014 đến hết ngày 17 tháng 12 năm 2014.
Mục đích. : khuyến khích , động viên và tri ân những thành viên trong và ngoài chi hội Subaru có những chia sẽ , đóng
góp hiểu biết và kinh nghiệm của mình cho chi hội về những vấn đề liên quan đến xe subaru như độ xe , chăm
sóc xe , lái xe an toàn .....nhằm mục đích tạo cho anh em yêu xe subaru có một chiếc xe an toàn , đẹp , bền.
Giải thưởng. : CÚP + Tiền thưởng ( tuỳ theo đóng góp của anh em trong chi hội )
Hình thức đánh giá. : bình trọn qua mạng.Thành viên nào có số phiếu cao nhất sẽ đoạt giải.
Danh sách nhà tài trợ giải :
1.Khoa Van : 5 ổ bánh mì
2.DP : 5 ổ bánh mì
3.Kombat. : 5 ổ bánh mì
4.Speedvn. : 5 chai
5.
Chúc anh em một ngày cuối tuần nhiều niềm vui và hạnh phúc.

Khoa Van

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Ý tưởng rất hay, LIKE
2.DP: 5 ổ bánh mì

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
em theo 5 chai thì đơn giản, tuy nhiên em nghĩ bác hội trưởng làm thê nào khuyến khích anh em, tạo động lực chứ giải thưởng chỉ cần cúp lưu niệm là đủ, quan trọng là tạo sân chơi để anh em thỏa chí vẫy vùng, còn giải vật chất thì những ai đã nghiên cứu và độ xe đều không đặt nặng vấn đề đó, coi như là zero vẫn ok. Bác mời các nơi độ xe viết như dr.Joe, D1, wit... hay các cao thủ của các box khác viết thì câu chuyện sẽ thêm phần thú vị, ví dụ thành tích của subaru hay công nghệ gì vượt trội, ke ca weakness sản phẩm nào đặc biệt...

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
speedvn nói:
em theo 5 chai thì đơn giản, tuy nhiên em nghĩ bác hội trưởng làm thê nào khuyến khích anh em, tạo động lực chứ giải thưởng chỉ cần cúp lưu niệm là đủ, quan trọng là tạo sân chơi để anh em thỏa chí vẫy vùng, còn giải vật chất thì những ai đã nghiên cứu và độ xe đều không đặt nặng vấn đề đó, coi như là zero vẫn ok. Bác mời các nơi độ xe viết như dr.Joe, D1, wit... hay các cao thủ của các box khác viết thì câu chuyện sẽ thêm phần thú vị, ví dụ thành tích của subaru hay công nghệ gì vượt trội, sản phẩm nào đặc biệt...
Anh LIÊM nói đúng , để lần offline tới anh em bàn cụ thể sau.
Anh em tiếp tục cho ý kiến và ủng hộ nhé.
GIẢI HIỆU LỰC LÚC 07:00 ngày 17 tháng 02 năm 2014.

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
SAFETYFAST nói:
@khoavan: subarufc đã có tên chính thức chưa bác? Chưa thì em xin góp chút ý tưởng ạ: SubaruOwnersGroup SOG hay là SubaruOwnersClub SOC hoặc VNSOC/G & FF (family & friends) hoặc SubaruFamily&Friends SFF...
Lần offline sau tổ chức ngày 08/03 sẽ chọn tên luôn em.
Anh em sẽ bàn luận ý kiến của em.
Cuối tuần vui vẻ nhé.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
8.3 là sinh nhật hội trưởng, bác khoavan mời anh em cafe soho sáng 8.3 lúc 8g30, các anh em nhớ mang theo quà và cam kết không đòi lại lol, ngày này anh em sẽ thống nhất tên hội để in stiker dán, làm áo..

em nghĩ tên hội SOG cho ngắn và bí hiểm, thêm cái logo 6 ngôi sao ở đâu đó như tiêu chuẩn 6 sao í, keke