Hạng B1
17/8/18
53
17
13
31
www.otosaigon.com
bạn gửi thông tin và giá dự kiến căn shophouse và căn hộ 1PN và 2PN cho mình qua email [email protected] với nhé, cảm ơn bạn
Dạ anh. Cảm ơn anh đã quan tâm tới dự án. Ban phụ trách dự án Vincity Grand Park bên em đã gửi thông tin chi tiết về các sản phẩm của dự án để anh nghiên cứu rùi đó ạ. Rất mong nhận được sự phản hồi của anh.
Thân anh !

Hạng B1
17/8/18
53
17
13
31
www.otosaigon.com
Khách hàng vẫn book Vinhomes Grand Park dù biết qua tết mới bán. Nhưng họ biết tiến độ dự án vẫn khẩn trương, hôm nay lên sàn nữa chứ( đã xây xong móng 17 toà )
Mua trước hay mua sau quan trọng gì, quan trọng là mua dc căn hộ ưng ý mà đảm bảo an toàn pháp lý. Qua tết mở bán thì yên tâm 100% vì các dự án đã thanh lọc xong, thị trường căn hộ hạng trung năm 2018 chiếm 20%, quá thiếu cung cầu, mất cân bằng.
Năm 2019 dự án Vinhomes Grand Park sẽ lấy lại cân cân đó, nên khách rut đợt này là thiệt thòi lắm luôn, đại lý thì sẵn sàng trả thôi, nhưng lấy lại rồi thì liệu có mua dc giá đầu tiên ko ? Nói chung, nếu khách vẫn muốn mua thì ko nên rut booking, vì 100% Vinhomes Grand Park sẽ ra. Mà ra thì yên tâm 100% về pháp lý !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
21/9/16
54
60
18
41
Vin City 1 niềm tin bất diệt
có bạn theo dự án này 2 năm rồi, mình thấy thật nể.

Hạng B1
17/8/18
53
17
13
31
www.otosaigon.com
Vin City 1 niềm tin bất diệt
có bạn theo dự án này 2 năm rồi, mình thấy thật nể.
Dạ anh. Niềm tin về Vinhomes Grand Park là niềm tin có cơ sở và được bắt nguồn từ thực tế ạ. Hiện tại Vingroup là một chủ đầu tư tốt nhất tại Việt Nam hiện nay, dự án Vinhomes Grand Park cũng đang thi công rầm rộ bảo đảm về tiến độ dự án, ngày mở bán chỉ lùi lại ít thời gian để một dự án lớn ra mắt thị trường tới nhà đầu tư và quý khách hàng không bị vướng mắc 1 chút pháp lý nào nữa thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
21/9/16
54
60
18
41
Dạ anh. Niềm tin về Vincity Grand Park là niềm tin có cơ sở và được bắt nguồn từ thực tế ạ. Hiện tại Vingroup là một chủ đầu tư tốt nhất tại Việt Nam hiện nay, dự án Vincity Grand Park cũng đang thi công rầm rộ bảo đảm về tiến độ dự án, ngày mở bán chỉ lùi lại ít thời gian để một dự án lớn ra mắt thị trường tới nhà đầu tư và quý khách hàng không bị vướng mắc 1 chút pháp lý nào nữa thôi ạ.
em có thể cho anh biết ngày mở bán chinh xác không?

Hạng B1
17/8/18
53
17
13
31
www.otosaigon.com
Sa bàn dự án lớn nhất Việt Nam 200m2 của đại đô thị đẳng cấp Singapore Vinhomes Grand Park đã hoàn thiện và được mang về lắp ghép tại nhà mẫu Vincom Thảo Điền, Xa Lộ Hà Nội, Quận 2. Chỉ có thể nói là Đẹp và Đẳng Cấp.

Chỉnh sửa cuối: