Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM
Cảm ơn sự giúp đỡ rất nhiệt tình của các bác: hunguyen123, bác thanhmap và Đăc Biệt là bác sgtrafficjam trong hội SF SG đã giúp em đóng được 1 mẫu thùng Loa SUB cho SF để chuẩn bị mang ra Hà Nội gắn cho con Vợ 2 SF của thằng bạn.

Rất mong nhận được sự đóng góp í kiến của các AE SFC.

Hạng C
9/11/06
575
1
18
RE: Giải pháp gắn Loa SUB hơi cho SF

cái này thì thùng dựng đồ mất chắc rồi, nhưng còn hàng ghế thứ 3 không bác??

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

hôm bữa em thấy xe bác Teo_GM cũng gắn sub hơi kiểu này, nhưng bác í có làm thêm cái tấm mica bảo vệ loa nhìn rất hay (có khắc chìm chử SantaFE nữa), nhưng hình như bác Teo_GM muốn giữ bản quyền nên hok có post hình cho AE chiêm ngưỡng :D:D

làm loa sub kiểu này thì hàng ghế thứ 3 vẫn ok, thùng đựng đồ nghề thì chắc chắc ko còn rồi [8D]

Hạng B2
20/12/07
223
160
43

FOCAL trên SF! úi trùi ơi!!!bịt lổ tai lại hết nhé các bác. Bác Dũng chơi hàng khủng, thời buổi Chướng thối, nhìn thèm gần chết mà không biết phải làm sao. Gắn xong nhớ post hình lên nhé bác. Thanks

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

sao bác ko làm chìm xuống, rồi có 1 nắp = nhựa trong suốt??? chứ nếu để đồ phía sau thì nguy cơ hỏng mặt loa là rất cao ạ

Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com

Các bác ah! Ampli mà đóng kín thế này em e là không ổn, cần ưu tiên vấn đề thoát nhiệt cho em nó:)

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: mackafe

hôm bữa em thấy xe bác Teo_GM cũng gắn sub hơi kiểu này, nhưng bác í có làm thêm cái tấm mica bảo vệ loa nhìn rất hay (có khắc chìm chử SantaFE nữa), nhưng hình như bác Teo_GM muốn giữ bản quyền nên hok có post hình cho AE chiêm ngưỡng :D:D

làm loa sub kiểu này thì hàng ghế thứ 3 vẫn ok, thùng đựng đồ nghề thì chắc chắc ko còn rồi [8D]
Oan cho em, tại em chưa bít post hình đó, tuần này em tập rùi post lên :D:D
Em may thêm một túi đựng đồ nghề, nhìn củng ổn :D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Teo_GM

Trích đoạn: mackafe

Oan cho em, tại em chưa bít post hình đó, tuần này em tập rùi post lên :D:D
Em may thêm một túi đựng đồ nghề, nhìn củng ổn :D:D
Bác may ở đâu vậy, có thể may giúp tôi 01 túi rồi chuyển phát nhanh ra giúp tôi nhé! Tôi cũng đang theo bác đây!:D

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

@KienVang: từ từ xem hàng họ thế nào đã chứ bác :D:D

@Teo_GM: bác cứ gửi hình cho em rồi em post lên giúp bác, hoặc xe bác đang ở đâu em sẽ chạy sang làm 1 series ảnh luôn [8D][8D]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Vụ này hay đấy , bác Namcuongle cho hỏi tổng thiệt hại hết bao nhiêu nhỉ ...??
Bác hội trưởng KV làm chuột bạch ,rồi dẫn dắt anh em SFC theo con đưòng..lắc nhé . FOCAL mà đập thì chị em ngồi trên xe phê như con tete mất.....:D:D