Tập Lái
16/2/21
35
19
8
36
Em lấy xe hồi giữ tháng 6, đi được nửa tháng thì giãn cách xh, không biết có bác nào rơi vào trường hợp giống em nên hơn tháng nay tù tay tù chân vì vừa làm việc tại nhà, ăn rồi ngủ, mấy gương mặt nhìn nhau hoài cũng chán , rảnh rỗi lại hỏi nhau nếu hết giãn cách mình sẽ đi đâu đầu tiên để tạo tinh thần hưng phấn cho các thành viên. Trên tinh thần giải trí, vui là chính, các bác có thể chia sẻ dự định của mình cho anh em biết không, còn em, em sẽ tự chạy xe chở cả gia đình lên cát tiên lâm đồng thăm cô ruột, trên đó vừa mát mẻ, vừa miền quê tụi nhỏ tha hồ chạy nhảy, vừa để em bổ túc tay lái luôn . Chúc các bác cuối tuần vui vẻ và thực hiện nghiêm giãn cách để chúng ta sớm được “ xổ lồng” nhé
[Giải trí] các Bác sẽ làm gì đầu tiên khi hết giãn cách xã hội ?

• Like
Reactions: phumyvt
Hạng D
25/10/20
1.545
14.803
98
56
đi mần bình thường trở lại,xe thì cứ từ từ 2-3 ngày sau chạy cũng được vì lo nhiều người hưng phấn quá ra đường dễ va chạm!trước sau gì cũng chạy mà! chậm vài ngày cũng có sao đâu?cho nổ máy tại chỗ là ok rồi,chạy ra đường sau.

Tập Lái
16/2/21
35
19
8
36
Đi làm bth để kiếm xèng đi du lịch
Đi làm bth để kiếm xèng đi du lịch
đi mần bình thường trở lại,xe thì cứ từ từ 2-3 ngày sau chạy cũng được vì lo nhiều người hưng phấn quá ra đường dễ va chạm!trước sau gì cũng chạy mà! chậm vài ngày cũng có sao đâu?cho nổ máy tại chỗ là ok rồi,chạy ra đường sau.
Vâng, công việc của em đặc thù là làm tại nhà được nên hết chỉ thị là có thể đi chơi luôn, em xin cảm ơn 2 bác đã chia sẻ