Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Hi Lander Vspec 2004 xóc ghê lắm các bác ạ, có người bảo thay lá nhíp đở cuối bằng 2 lá mỏng sẽ giải quyết được dụ này. Có bác nào đã thử hoặc rành về hệ thống giảm xóc của ISUZU không?.
Đang phân vâng lắm các bác ạ, xe thì vẫn chưa hết bảo hành. Để thì chịu không được mà làm chưa biết ra sao. [:-]

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó
RE: Giảm xóc cho Hi-Lander

Em nghĩ bác cứ để nguyên thế đừng thay đổi làm gì vì nó là dòng xe kiểu offroad(chỉ thiếu 4x4 còn gầm như SUV) nên không thể êm ái như sedan được. Thấy mọi người khen giảm xóc của đời 2005 lắm

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Rất tiếc là em không quen ai có HL '05 bác Sáu ạ. Chẳng là hôm em mon men ra sô rum xem xe thì có 1 chú chắc là kỹ thuật và 1 bác tài đang chạy xe đó nói vậy.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chiện gì sẽ xảy ra níu em bê nguyên xi bộ nhíp của 2005 qua 2004 các bác???

Sẵn đây nói luôn cho vui, công nhận cái dụ cách âm cách nhiệt hay thật, hơn 3 chai vào là bớt cái cảm giác ngồi trong container cho người ta lấy búa tạ đập, hơn nữa lời ca tiếng hát khác hẳn nhé, Sub ra sub tiếng ra tiếng, âm thanh rất chắc, có điều không biết cái nhà bác cách âm gì đấy sau khi tháo ra lắp vào bỏ đâu mất của em mấy con ốc táp lô . Có bác nào nhặt được không cho em xin lại với, hoàn cảnh em đang rất là cực kỳ khó khăn. [8D]

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chết thật bác nói em mới nhớ, thảo nào hôm ấy cái nhà bác cách âm bạn của bác VKool ở nhà số 9 Nam Quốc Cang ấy cứ vội vội vàng vàng thế nào ấy. Hỏi thì bác ấy bảo làm xong còn bay ra Hà Nội gấp vì ngoài đó còn mấy con xe đang chờ... cách âm. Rõ khổ, chừng nào bác vào trong này chơi nhớ mang theo con ốc đó cho em nhá, xin cảm ơn và hậu tạ.

Status
Không mở trả lời sau này.