Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Llumar_miennam nói:
auto751 nói:
Uả? Em có thắc mắc là: bên bác là nhà phân phối film llumar độc quyền tại VN. Từ trước tới giờ phân phối phim llumar em chỉ biết có Cty Phim cách nhệt Ngôi sao ở địa chỉ: H22 Trường Sơn thôi ạ. Vậy đâu là nhà phân phối chính thức hả bac?
Dạ xin cảm ơn bác,
Tại VN thì Cty Phim Năm Sao là nhà phân phối độc quyền và chỉ kinh doanh duy nhất thương hiệu Llumar.
Trụ sở chính tại: 787 Giải Phóng - Hoàng Mai - HN và tại TP.HCM là: 10 - Đồng Khởi - P4 - Tân Bình.
Cty Ngôi Sao là đại lý của bên em. Cty Ngôi Sao ngoài Llumar ra còn có thêm 1 số dòng film Hàn Quốc nữa.
P/s: ngày nào em cũng đi qua và ngó vào chỗ bác đấy ak. Nhà em bên METRO đây. :)
Vậy là vẫn có thể dán ở H22 Trường Sơn, hoặc số 10 Đồng khởi phải không bác?

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar - Film LLumar USA

kittyharry nói:
Llumar_miennam nói:
auto751 nói:
Uả? Em có thắc mắc là: bên bác là nhà phân phối film llumar độc quyền tại VN. Từ trước tới giờ phân phối phim llumar em chỉ biết có Cty Phim cách nhệt Ngôi sao ở địa chỉ: H22 Trường Sơn thôi ạ. Vậy đâu là nhà phân phối chính thức hả bac?
Dạ xin cảm ơn bác,
Tại VN thì Cty Phim Năm Sao là nhà phân phối độc quyền và chỉ kinh doanh duy nhất thương hiệu Llumar.
Trụ sở chính tại: 787 Giải Phóng - Hoàng Mai - HN và tại TP.HCM là: 10 - Đồng Khởi - P4 - Tân Bình.
Cty Ngôi Sao là đại lý của bên em. Cty Ngôi Sao ngoài Llumar ra còn có thêm 1 số dòng film Hàn Quốc nữa.
P/s: ngày nào em cũng đi qua và ngó vào chỗ bác đấy ak. Nhà em bên METRO đây. :)
Vậy là vẫn có thể dán ở H22 Trường Sơn, hoặc số 10 Đồng khởi phải không bác?
Bác có thể thi công tại nhà phân phối (Số 10 Đồng Khởi) hoặc tại các đại lý của Llumar trên toàn quốc.
Chỉ khác nhau về chương trình chăm sóc khách hàng theo nhu cầu và kế hoạch kinh doanh của từng nơi thôi ak.
Cảm ơn bác đã quan tâm tơi Llumar!
:):):)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/10/12
62
0
8
44

Bác Llumar có PM em, nhưng vì em còn tập lái nên không trả lời được.
Cảm ơn bác đã có thông tin. Vì em ở Vũng Tàu nên cũng hơi bất tiện. Ở Vũng Tàu này không có chỗ nào mà có phim cách nhiệt uy tín, chất lượng hết. Để em cân nhắc có nên làm một chuyến xì phố để trang trí cho vợ 2 em không. Một lần nữa cảm ơn bác.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar - Film LLumar USA

Oto_fan nói:
Bác Llumar có PM em, nhưng vì em còn tập lái nên không trả lời được.
Cảm ơn bác đã có thông tin. Vì em ở Vũng Tàu nên cũng hơi bất tiện. Ở Vũng Tàu này không có chỗ nào mà có phim cách nhiệt uy tín, chất lượng hết. Để em cân nhắc có nên làm một chuyến xì phố để trang trí cho vợ 2 em không. Một lần nữa cảm ơn bác.
Để phục vụ các bác tốt hơn nên em sẽ thiết lập đại lý dưới Vũng Tàu. Cuối tuần này em xuống khảo sát thị trường, sẽ pm bác cafe bàn chuyện Obama tái đắc cử bác nhé :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/11/12
25
3
3

Pm giúp mình giá xe spark 1.0ls

Hạng B2
9/4/10
115
0