Hạng B2
18/8/11
296
704
93
Xì Phố
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Bác pm giá dán kính all xe Huyndai Avante nhé

Hạng B2
6/11/12
416
145
43
49

cho giá mình Spark 1.2 nhe. Thanks

Tập Lái
22/11/12
5
0
1

PM mình giá dán Chevrolet aveo nhé

Hạng B1
10/10/12
78
234
43

Bác PM giúp em cái giá cho Spark LT AT 0.8 gồm cả 4 cửa sổ + kính lái + kính sau. Thanks bác.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar - Film LLumar USA

Step 1st nói:
Bác PM giúp em cái giá cho Spark LT AT 0.8 gồm cả 4 cửa sổ + kính lái + kính sau. Thanks bác.
Bác check inbox nhé, em pm hơi trễ do chủ nhật em hay ngủ nướng ak :)
minhhlang nói:
PM mình giá dán Chevrolet aveo nhé
Em gửi pm vào inbox bác rồi ak. Em chưa được thấy em Aveo ở ngoài bao giờ. Bác đè em nó có phê không vậy :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/11/12
416
145
43
49

Llumar_miennam nói:
batteryone nói:
bác check inbox nhé. Xong SMS em tình hình :)
Mình đã nhận được PM nhưng vì newbie nên ko reply lại được . Sau khi tham khảo một số người bạn, mình đang lăng tăng tí vì mắt hơi kém nên sợ ko thấy đường khi dán kính :mad: , mình sẽ liên lạc lại sau nhé. Cám ơn bạn nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Phim cách nhiệt LLumar - Film LLumar USA

batteryone nói:
Llumar_miennam nói:
batteryone nói:
bác check inbox nhé. Xong SMS em tình hình :)
Mình đã nhận được PM nhưng vì newbie nên ko reply lại được . Sau khi tham khảo một số người bạn, mình đang lăng tăng tí vì mắt hơi kém nên sợ ko thấy đường khi dán kính :mad: , mình sẽ liên lạc lại sau nhé. Cám ơn bạn nhiều.
Tks bác đã reply giúp em, nhờ đó em có thể chăm sóc các bác được tốt hơn.
Ngoài việc dùng phải film kém chất lượng trôi nổi ngoài thị trường thì em không bàn tới.
Khi chọn Film Llumar chính hãng, em đảm bảo cho bác dù mắt kém cũng hoàn toàn yên tâm ak
Do Llumar có mã film kính lái AIR80 độ truyền sáng tới 78%, là mẫu film kính lái vượt trội nhất trên thị trường film cách nhiệt hiện nay.
Ngoài ra, Llumar có các mã đa dạng về độ truyền sáng phù hợp với bác.
Nếu có thời gian, bác có thể qua bên em hoặc cho em địa chỉ, em sẽ cho kỹ thuật dán demo cho bác xem thử và quyết định ak. Hoàn toàn miễn phí và không phát sinh chi phí nào nhé.
Vì ngoài việc màu sắc mang lại sự sang trọng cho xe, tính năng đặc biệt của film cách nhiệt là chống tia UV gây rát da khi chạy dưới trời nắng. Điều này cho bác cảm giác thoải mái khi chạy xe dưới nắng. Chưa kể các tác dụng từ việc cách nhiệt mang lại cho xe
Bác tham khảo thêm, có gì pm em nhé
Tks bác

Chỉnh sửa cuối: