Hạng B1
19/7/13
90
3
8
Chào các bác.

Tình hình là em còn vài ngày nữa là bấm bảng số cho 1 pé RI... Đây cũng là chiếc đầu tiên cuộc đời em sở hữu nên niềm vui hạnh phúc rất là tuyệt vời..
vì cũng là con đầu tiên nên em cũng chưa có kinh nghiệm gì cả về con này, em mở topic này xin mong được các bác đi trước chia sẻ kinh nghiệm về nó cũng như những khuyết điểm hoặc hạn chế có thể xảy ra với em nó ( vì có chuyện gì là em xót lắm)...
Mong được các bác cho lời khuyên ạ :) ... Em còn nhỏ 88 ( cũng cỡ young buffalo :D ) ..nên các bác cứ vô tư chỉ dạy ạ :D ...

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Re: CHIA SẼ VỀ KIA RIO HATBACK

Rio cảm giác lái là number one luôn, chúc mừng bác có vợ 2 quá đẹp nhé, mà xe bác màu gì thế?

Hạng C
20/3/07
687
69
28
Q7 - TP.HCM

bấm số về bác lên trước mấy món hữu ích này

Màn DVD, Camera de, cảm biến de ...

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33

Đẹp quá tiếp đi các bác...

Hạng B1
1/1/08
84
13
8
Hanoi

Nhà e hum rùi có đi coi ở TH, thấy e nì nội thất ngọt nước hơn forte ( hàng nhập mà lị ) mà Tiếc cái xã hok ưng dòng hatback nên đặt cọc forte sedan để còn đi típ khách...

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Những việc cần thiết nên làm:
Inox bảo vệ các món, camera sau và hông, cảm biến dze, phim cách nhiệt.
Rồi đi vài tháng cần gì làm tiếp ah

Hạng B1
19/7/13
90
3
8

Dzạ, thks các bác ạ. E lấy màu trắng :)), nhìn nó xinh xinh. Đợt này nên KIA PMH tặng dvd, film cách nhiệt rồi cảm biến de rồi ợ, chỉ lắp camera lùi nữa là ok.
Các bác cho e hỏi về kĩ thuật thì khi lái em RI này có bị hạn chế hoặc khuyết điểm gì ko ợ?
E thấy tay lái nó nhẹ chạy rất đã nhưng chưa chạy ra đườg thực tế nên chưa biết sao...

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

kuteo88 nói:
Dzạ, thks các bác ạ. E lấy màu trắng :)), nhìn nó xinh xinh. Đợt này nên KIA PMH tặng dvd, film cách nhiệt rồi cảm biến de rồi ợ, chỉ lắp camera lùi nữa là ok.
Các bác cho e hỏi về kĩ thuật thì khi lái em RI này có bị hạn chế hoặc khuyết điểm gì ko ợ?
E thấy tay lái nó nhẹ chạy rất đã nhưng chưa chạy ra đườg thực tế nên chưa biết sao...
Cảm giác lái rất tốt, thậm chí là tốt hơn cả Forte trợ lực dầu, chính vì thế mà em đã bán Cà lem và đang chuẩn bị rước một em Rio giống như bác đây, tổng thiệt hại là bao nhiêu để lăn bánh được vậy bác? Chừng nào lấy xe bác chụp hình lên khoe với mọi người cho vui nhé.

Hạng D
4/2/10
3.389
29.766
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn

jungle nói:
Cảm giác lái rất tốt, thậm chí là tốt hơn cả Forte trợ lực dầu, chính vì thế mà em đã bán Cà lem và đang chuẩn bị rước một em Rio giống như bác đây, tổng thiệt hại là bao nhiêu để lăn bánh được vậy bác? Chừng nào lấy xe bác chụp hình lên khoe với mọi người cho vui nhé.
Nghe bác jungle nói mà em muốn bán con Forte để chuyển qua e RIO quá

Hạng B2
17/5/12
352
154
43

rio này nghe nói giảm giá hay khuyến mải khủng phải không bác chủ.

e m nó cũng là ....người trong mộng của mình
.
Bác chủ