Tập Lái
7/6/09
40
1
8
Xe em 4 chỗ. Mercedes đời 2010 Ghế da, sàn nỉ thường xuyên chở f1 đi học. Đã dùng nhiều cách cả vô hãng thay lọc gió cũng k hết mùi nồng nồng. Chạy có khi ám mùi vô quần áo. Em nghĩ có khả năng sàn nỉ dơ vì trc giờ chỉ giặt miếng lót sàn khi rửa xe. Nay em xin các cao thủ chỉ giúp em nơi nào làm uy tính tháo ghế da, tháo sàn nỉ ra giặt hết. Đánh bóng xe, dọn lại em đón tết luôn ạ. Em ở quận 10. Các anh ưu tiên gần trung tâm giúp em ạ. Xe có thể đậu lại nhiều ngày để làm kỹ càng. Em cảm ơn ạ !

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Xe em 4 chỗ. Mercedes đời 2010 Ghế da, sàn nỉ thường xuyên chở f1 đi học. Đã dùng nhiều cách cả vô hãng thay lọc gió cũng k hết mùi nồng nồng. Chạy có khi ám mùi vô quần áo. Em nghĩ có khả năng sàn nỉ dơ vì trc giờ chỉ giặt miếng lót sàn khi rửa xe. Nay em xin các cao thủ chỉ giúp em nơi nào làm uy tính tháo ghế da, tháo sàn nỉ ra giặt hết. Đánh bóng xe, dọn lại em đón tết luôn ạ. Em ở quận 10. Các anh ưu tiên gần trung tâm giúp em ạ. Xe có thể đậu lại nhiều ngày để làm kỹ càng. Em cảm ơn ạ !
1/ Nếu bác ở gần quận Bình Tân thì bác có thể ghé Hoàng Kim ở đường số 1, ngay vòng xoay công viên Phú Lâm đi vào. Mình đã từng tháo sàn nỉ ra giặt, họ phơi 2 ngày nắng là kêu mình tới lắp lại. Dịch vụ cũng ok. Sau đó, bác ra tiệm rửa xe Hồng Phúc ở đường số 7, gần khu đó, để đánh bóng toàn xe, tẩy bụi kính lái....2/Hoặc bác ghé chỗ Bác Tám (chuyên may nệm da xe hơi) ở 387 An Dương Vương hỏi thử xem có giặt sàn nỉ, vệ sinh ghế da không nhé? 3/Còn 1 chỗ nữa, chuyên nghiệp và mắc lắm vì dùng toàn hóa chất của Đức là Sonax, đường Điện Biên Phủ, gần sát bên Haxaco Mercedes Hàng Xanh. Tuy nhiên, mình ko rõ nơi này còn ở đây không và họ có nhận tháo sàn nỉ ra giặt ko? Thân.