Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
Re: RE: Giới thiệu lại Cam 3.5q

Làm thế nào mà CAM so với Lexus được bác - giờ bác có gắng thế nào đi chăng nữa thì vẫn cứ không thể so sánh được.

Hạng B2
21/5/08
167
0
0

Avalon_2007 nói:
Hi vong Camry 2009 hoac 2010 se hoan thien hon mot chut nhu..co them Cua so troi.He thong am thanh hieu JBL cao cap cong xuat 360watt.Co them GPS va tuy chon Camera lui thi dang cap cua Camry co the sanh ngang voi Lexus.Tuy nhien chat luong khung gam va cach am cung phai cai thien hon CHac chan cac doi thu nhap khau cung k the lan san duoc!

Bác này hài hước thật. Camry sẽ không thể nào so sánh ngang với Lex kể cả đẳng cấp lẫn tiện nghi. Và Toyota cũng sẽ không bao giờ làm như vậy, nếu làm thế thì còn tạo ra Lexus làm gì nữa. Thậm chí bác nên biết là 1 chiếc Camry không bao giờ được nhà sản xuất trang bị tiện nghi vượt mặt Crown hay Avalon được cả, chiến lược và phân hạng xe của Toyota nó như thế.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
manhquangmq nói:
Em vote 1 phiếu cho bác adco, mặc dù bị cưỡng bức chia tay em nó nhưng trong tim em,con vợ 2 3.5Q tuyệt vời,tiện lợi và tăng tốc cực tốt.Mỗi tội là hơi lắc lư chòng chành 1 tí và vỏ hơi mỏng.Kiểu dáng thì đối với riêng em,cam nhập chỉ xách dép cho cam LD.
Thực ra kiểu dáng 2 loại e thấy đều đẹp, nhưng Cam nhập thì trông sport, trẻ trung, Cam LD nhìn bề thế, kiểu ông chủ, tùy người mua chọn . Chứ fom xe, là giống nhau mà .

Hạng B1
20/6/08
79
5
8
Hà Nội
Bác adco cho em hỏi tý: Camry 2008 của bác có kêu bíp bíp mỗi khi lock và unlock bằng điều khiển không? Em thích nhất chức năng này, tiềng bíp bíp nghe mới lịch lãm làm sao chứ không choét choét như một số xe Hàn, mà tính năng này nghe nói chỉ có trên 3.5Q thôi đúng không bác, 2.4G không có, em đã đặt hãng TOY loại còi trên để lắp cho Altis nhà em để mỗi khi đóng mở xe nghe cho nó sướng tai.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
HONDA CRV nói:
Bác adco cho em hỏi tý: Camry 2008 của bác có kêu bíp bíp mỗi khi lock và unlock bằng điều khiển không? Em thích nhất chức năng này, tiềng bíp bíp nghe mới lịch lãm làm sao chứ không choét choét như một số xe Hàn, mà tính năng này nghe nói chỉ có trên 3.5Q thôi đúng không bác, 2.4G không có, em đã đặt hãng TOY loại còi trên để lắp cho Altis nhà em để mỗi khi đóng mở xe nghe cho nó sướng tai.

Ờ thì đàng nào bác cũng đặt hàng rồi . Em chưa rõ ý bác hỏi lắm . Về tính năng lock và unl = remote thì hiện nay hầu như xe nào cũng có mà bác . Còn tiếng kêu choét choét hay bip bip cũng tuỳ sở thích . Riêng em khg ưa mỗi lần cài số ze là có bài tây du ký trổi lên (nhiều bác lại thich cái này lắm:D)

Hạng B1
20/6/08
79
5
8
Hà Nội
adco nói:
HONDA CRV nói:

Ờ thì đàng nào bác cũng đặt hàng rồi . Em chưa rõ ý bác hỏi lắm . Về tính năng lock và unl = remote thì hiện nay hầu như xe nào cũng có mà bác . Còn tiếng kêu choét choét hay bip bip cũng tuỳ sở thích . Riêng em khg ưa mỗi lần cài số ze là có bài tây du ký trổi lên (nhiều bác lại thich cái này lắm:D)

@adco:
Ý em muốn hỏi là xe nó kêu 1 bíp dài khi lock và 2 bip ngắn "bíp bíp" khi unlock bằng Remote thôi, chứ cái còi de của Hồ Cẩm Đào thì đề cập làm j ở đây, tại em thấy xe thằng ở CQ em nó kêu thế còn 2.4G thì lại im thin thít chỉ nghe đc mỗi tiếc xọach của bộ nam châm điện khóa cửa thôi. Cái mà em nói giống xe Hàn là “”chíu chíu” thay bằng bíp dài và 2 bíp ngắn khi lock và unlock trên Camry 3.5Q y như trên quạt cây ý , bác hiểu rõ ý em nói chưa giống như bác tả này này: ''......Bây giờ mới tới cửa xe bên lái , đặt bàn tay lên tay nắm , ngay lập tức có tiếng bíp , đèn signal lóa lên , gương hậu bậc ra và tiếng rắc của unlock. ........"

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/9/08
24
0
0
HCM City

MUA CON NAY CHI TROI, THUA MUA CAMRY NHAP HOAC ACCORD 2008 NGON HON NHIEU, HANG LIEN DOANH CHAN THAY MO

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Mình thì sau bài viết của bác adco và sau 1chuyến đi đuờng truờng êm ru và tuy là nữ nhưng vuợt chúơng ngại vật nhẹ nhàng nên bỏ ý định bán 3.5 què của mình.
Càng đi đùơng truờng mới càng cảm thấy 3.5 đã bác nhỉ ...
Cho mình hỏi trong lúc đi hơi cao thì thỉnh thoảng xe mình phát ra tiếng kêu nhỏ như tiếng dế gáy . lâu lâu mới nghe không biết có phải là tiếng cảnh báo nguy hiểm không bác !

tự nhiên nghe các bác bàn luận tiếng bíp" em tò mò thữ mới để ý : khi mở cửa kêu bip bip , vểnh tai , khi đóng thì kêu 1 tiếng bip cụp tai .Nhưng khi de thì có kêu tiếng nhạc tây du ký dâu bác .. kêu e e khó chịu lắm

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/6/04
1.115
9.062
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Tiếng nhạc khi de là cài thêm bác hocap ah !
Còn tiếng bíp bíp thì khi các bộ remote phần lớn đều có, nếu tự mua gắn thêm thì cái loa của bộ remote này có thể bỏ đi, khi đó sẽ không nghe bíp bíp khi lock hay unlock xe nữa !