Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
25/4/06
786
1.842
93
Các pác cho em hỏi "giông bão" đã tan chưa các pác ? :3dgoidien:

Số là gần đây em lên ngân hàng ACB, TECHCOMBANK, VIETABANK thực hiện một số giao dịch thì thấy lượng khách hàng vào giao dịch khá đông. Em có để ý và hỏi một số nhân viên quen biết bên tín dụng của các nhân hàng thì được biết hồ sơ thế chấp vay vốn cũng được duyệt khá nhiều so với đầu năm và năm ngoái. Người quen, bà con của em cũng lên kế hoạch chi tiền, đầu tư kinh doanh cũng khá nhiều

Riêng bản thân em, sau 2 năm trú bão (không có kế hoạch đầu tư gì đáng kể) thì em cũng đang dự tính tìm xem có chỗ nào, hoạch kế hoạch nào phù hợp để giải ngân

Không biết các pác nhận định sao ? "Bão tài chính" đã tan chưa ?

Hạng D
29/11/06
2.948
37.785
113
53
Các pác cho em hỏi "giông bão" đã tan chưa các pác ? :3dgoidien:

Số là gần đây em lên ngân hàng ACB, TECHCOMBANK, VIETABANK thực hiện một số giao dịch thì thấy lượng khách hàng vào giao dịch khá đông. Em có để ý và hỏi một số nhân viên quen biết bên tín dụng của các nhân hàng thì được biết hồ sơ thế chấp vay vốn cũng được duyệt khá nhiều so với đầu năm và năm ngoái. Người quen, bà con của em cũng lên kế hoạch chi tiền, đầu tư kinh doanh cũng khá nhiều

Riêng bản thân em, sau 2 năm trú bão (không có kế hoạch đầu tư gì đáng kể) thì em cũng đang dự tính tìm xem có chỗ nào, hoạch kế hoạch nào phù hợp để giải ngân

Không biết các pác nhận định sao ? "Bão tài chính" đã tan chưa ?

Năm 2009 em giải ngân được khoản vay 10.5% -> giờ còn 7.5%
Đoạn 2010-2012 thì từ 15-21% :-(

Hạng C
8/4/11
889
10.962
93
Có thể đã thoát đáy nhưng tình hình khó khăn sẽ kéo dài, nhất là khi mùa bầu cử (đấu đá) đã đến gần.

• Like
Reactions: Dzuyet
Status
Không mở trả lời sau này.