Tập Lái
28/10/16
8
15
3
33
Dear 500 anh em,
Em là con gái chính cống nhưng hiện đang làm marketing cho công ty mua bán phụ tùng ô tô nói riêng và máy móc cơ khí nói chung.
Mà ngành học của em lại ko liên quan lắm về những cái này cho nên hơi khó khăn hxhx.
Ko biết mấy anh có thể chỉ giúp em cách tìm hiểu hoặc trang nào để tìm hiểu về những cái này dc ko ạ?
Cảm ơn 500 anh em nhiều

• Like
Reactions: nta139 and VNET
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Dear 500 anh em,
Em là con gái chính cống nhưng hiện đang làm marketing cho công ty mua bán phụ tùng ô tô nói riêng và máy móc cơ khí nói chung.
Mà ngành học của em lại ko liên quan lắm về những cái này cho nên hơi khó khăn hxhx.
Ko biết mấy anh có thể chỉ giúp em cách tìm hiểu hoặc trang nào để tìm hiểu về những cái này dc ko ạ?
Cảm ơn 500 anh em nhiều

Hỏi trên này làm sao nói hết được.
Tốt nhất là tìm hiểu trên này xem anh nào tre trẻ, dễ thương có vẻ hợp lĩnh vực mình quan tâm, hết giờ làm việc gặp riêng tìm hiểu thêm là chắc ăn.
Thật đấy!
:3ddaomat::3dup:

Hạng B2
9/10/16
278
311
63
42
Hỏi trên này làm sao nói hết được.
Tốt nhất là tìm hiểu trên này xem anh nào tre trẻ, dễ thương có vẻ hợp lĩnh vực mình quan tâm, hết giờ làm việc gặp riêng tìm hiểu thêm là chắc ăn.
Thật đấy!
:3ddaomat::3dup:
Vậy ai có chuyên môn và đủ điều kiện như Bác này nói thì in box kín với bạn ở trên để đẩy nhanh tiến độ nha!

Hạng D
19/11/15
1.083
3.276
113
Dear 500 anh em,
Cảm ơn 500 anh em nhiều
Mình bán pt ô tô đây. Không biết giúp được gì cho mợ không

Tập Lái
28/10/16
8
15
3
33
Ví dụ như muốn tìm hiểu những vấn đề sau thì làm sao ạ:
+ Cả đống thông tin kỹ thuật nhưng thông tin nào là cần thiết nhất, khách hàng cần biết gì nhất?
+ Thông tin nào nên dc show thiệt hoành tá tràng lên website, fb, từa lưa tá lả đồ?
.... những kiến thức nào cần nắm thêm về cơ khí, máy móc??
..................................
Còn về việc tìm anh nào tre trẻ, dễ thương có vẻ hợp lĩnh vực mình quan tâm, thì có anh nào lên tiếng giùm em, để em khỏi mất công tìm nha :3dchongchong:.
P/s: girl bánh bèo hổng dám nhận là xinh chứ cũng cao trên m6, cao ráo, đáng iu, dễ thương, dễ chịu, nhưng ko dễ dụ ạ :))))

20/10/14
148
168
43
49
Ví dụ như muốn tìm hiểu những vấn đề sau thì làm sao ạ:
+ Cả đống thông tin kỹ thuật nhưng thông tin nào là cần thiết nhất, khách hàng cần biết gì nhất?
+ Thông tin nào nên dc show thiệt hoành tá tràng lên website, fb, từa lưa tá lả đồ?
.... những kiến thức nào cần nắm thêm về cơ khí, máy móc??
..................................
Còn về việc tìm anh nào tre trẻ, dễ thương có vẻ hợp lĩnh vực mình quan tâm, thì có anh nào lên tiếng giùm em, để em khỏi mất công tìm nha :3dchongchong:.
P/s: girl bánh bèo hổng dám nhận là xinh chứ cũng cao trên m6, cao ráo, đáng iu, dễ thương, dễ chịu, nhưng ko dễ dụ ạ :))))
Toàn U40, già và gay nên ko có ai lên tiếng giúp mợ đâu.j/k

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/7/12
787
790
93
Q9 - TP.Hồ Chí Minh
Dear 500 anh em,
Cảm ơn 500 anh em nhiều
Kg có cớ nhíp cũng kg có hình ảnh nên khó thuyết phục 500 AE lắm :3dcuoi: