Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
Chào Các Bác, em kg biết chủ đề này có Bác nào nói chưa? Nhưng em lôi lên hỏi lại. Mong nhận được sự chỉ dẫn, phân tích chi tiết các ưu điểm, khuyết điểm, tổng hợp của các Bác có kinh nghiệm để em dễ chọn lựa. Kg bàn đến yếu tố giá cả ah. đánh đồng về đời và mức độ sử dụng các bác nhé.

Rất cảm ơn các Bác

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Mayxuc nói:
Chào Các Bác, em kg biết chủ đề này có Bác nào nói chưa? Nhưng em lôi lên hỏi lại. Mong nhận được sự chỉ dẫn, phân tích chi tiết các ưu điểm, khuyết điểm, tổng hợp của các Bác có kinh nghiệm để em dễ chọn lựa. Kg bàn đến yếu tố giá cả ah. đánh đồng về đời và mức độ sử dụng các bác nhé.

Rất cảm ơn các Bác
theo em thì em chọn accord. ưu điểm khuyết điểm thì mỗi cái đều như nhau. mà form xe camry đời này không thể so với accord được, may ra có đời sau thì nhìn hay hơn (thực tế là em thích form camry đời 95 hơn so với mấy cái camry già ngày nay)

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Accord có ưu điểm là kiểu dáng ít lỗi thời hơn Camry,tuy nhiên về độ bền thì Camry lại hơn accord.Còn về vận hành thì 2 xe xấp xỉ nhau.Còn 1 điều bác nên lưu ý nếu mua accord là phụ tùng của accord khó kiếm hơn camry nếu có xảy ra hỏng hóc.

• Like
Reactions: huycar and PMH82
trungtotbung nói:
Accord có ưu điểm là kiểu dáng ít lỗi thời hơn Camry,tuy nhiên về độ bền thì Camry lại hơn accord.Còn về vận hành thì 2 xe xấp xỉ nhau.Còn 1 điều bác nên lưu ý nếu mua accord là phụ tùng của accord khó kiếm hơn camry nếu có xảy ra hỏng hóc.

BÁc này chỉ được cái nói chính xác.

Hạng B2
27/10/09
214
7
18
34
trungtotbung nói:

Em đồng ý với bác
.

Hạng C
5/10/10
944
7
18
HCM
www.lamhoang.vn
trungtotbung nói:
Đồng ý với bác này, nhưng mua accord hay hơn bác

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Xe honda lúc nào cũng tối tân hơn Toyota, nhưng với xe củ, cái tối tân giết ta, nên với xe củ, chọn càng đơn giản càng tốt.

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
kyanh911 nói:
Mayxuc nói:

Rất cảm ơn các Bác
theo em thì em chọn accord. ưu điểm khuyết điểm thì mỗi cái đều như nhau. mà form xe camry đời này không thể so với accord được, may ra có đời sau thì nhìn hay hơn (thực tế là em thích form camry đời 95 hơn so với mấy cái camry già ngày nay)
from  camry đời 92 - 95 như nhau bác à  cùng thế hệ

Hạng B2
21/10/10
136
0
16
Xe cũ thì chiếc nào còn chất nhiều thì ngon bác ạh, chứ nói chung chung To hay Honda thì quá khó