Hạng B1
23/10/12
98
10
8
Em đọc các thớt về phim cách nhiệt trên forum mình thấy mọi người đang bàn luận xôm quá,mà chủ yếu là đang không hiểu tìm đâu được phim tốt.

Em thì hay qua Thái, thấy ở bển toàn dùng phim cách nhiệt Hi Kool. Hàng xịn giá tốt, mà hình như đang dần hoạt động mạnh ở mình.

Em này có nhiều loại nhiều màu, sáng tối có đủ đủ các tông từ nhạt tới đậm, nên các bác muốn chọn màu nào cũng có. Em có khi chọn xanh lá cho xì pót

Xài phim tốt nó tránh nắng, cách nhiệt đỉnh cao thì người yêu mới sướng được các anh ạ.

Phim cách nhiệt Hi Kool về đây là em đi dán rồi. Các bác muốn tham khảo thì vô hikoolfilm.com.vn. Bên đó kiểm tra phim miễn phí luôn, tiện thì ghé qua rồi coi giá.

Chốt hạ là mua hãng nào cũng nên tìm hiểu thật kĩ, học cách phân biệt phim giả phim thật, rồi hỏi xung quanh chứ “đại” là không xong đâu.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/7/11
125
3
18
Mua phim cách nhiệt xịn thì đừng quên mang cái phiếu bảo hành về nhé các bác, toàn bh từ 7-10 năm nên bỏ luôn trong cốp xe hoặc chụp lại cái mã mua hàng cho yên tâm

Tập Lái
28/7/11
46
5
8
Mình cũng khoái Hikool, giá tốt nhất là mẫu black carbon, kết cấu 100% từ carbon , loại này dán 2 bên kính cửa là ngon lành nhứt :D

Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
Dán loại chuẩn thì nắng chiếu vào cụ sẽ k cảm thấy rát da.
Bác đi miền trung sẽ thấy cái năng kinh dị ở đây là ntn, du lịch đường dài mà xe để kính trần không dán thì nguy hiểm, kính xe thường chống tia UV rất tệ, dán phim cách nhiệt thì nó cản 99.99%, hầu như hoàn toàn

Tập Lái
19/11/18
8
0
1
25
hóng bài review của anh em đang dùng Hikool , Fortuner em dán nguyên set không biết nhiêu tiền

Hạng B1
10/5/12
57
4
8
SG mỗi khi qua tết ta là cực hình mấy bác ạ, lỡ mà đi cv vào buổi trưa thì nóng muốn bức nút, nể bác nào xe không dán mà chạy được vào mùa khô ở SG đấy.Tốn duy nhất 1 lần có 3-5tr (tùy option) mà giá trị sử dụng trong 10 năm mà nhiều bác kibo không thèm dán

• Like
Reactions: chautinhtinh007
Hạng B1
16/12/11
74
2
8
hóng bài review của anh em đang dùng Hikool , Fortuner em dán nguyên set không biết nhiêu tiền
không biết hiệu này của Thái hay Mỹ vậy bác, em nghe đủ thứ xuất xứ hết sợ bị lừa gà quá

Tập Lái
19/11/18
8
2
3
33
không biết hiệu này của Thái hay Mỹ vậy bác, em nghe đủ thứ xuất xứ hết sợ bị lừa gà quá
lý lịch mông lung quá chắc thương hiệu Việt dán mác Thái và công nghệ Mẽo QC cho nó oách =))

Hạng B2
10/7/11
125
3
18
HiKool ngon mà có điều mới chỉ có ở SG và mấy tỉnh miền nam, ở HN em chưa thấy chi nhánh hay bác nào biết thì share nhé