Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Giúp đỡ bà con miền Tây lắp máy lọc nuoc nhiễm mặn thành nước uống không các bác mợ?
Sáng nay lên Fb em thấy mấy người bạn từ thời sinh viên đang lắp cái hệ thống lọc nước biển để giúp đỡ bà con miền Tây có nước uống và sinh hoạt. Họ đang kêu gọi mọi người chung tay ủng hộ. Mấy người này toàn làm khoa học đã về hưu, rất uy tín và tốt bụng nên em cố gắng noi theo. Họ sẽ lắp đặt máy lọc nước biển thành nước ngọt cho mấy tỉnh miền Tây đang không có nước xài và em sẽ cho đầy đủ mọi thông tin, địa chỉ để các bác tới kiểm tra xem số tiền đóng góp đã lắp được mấy máy, ở địa chỉ nào, chi phí bao nhiêu v..v... Cái máy này mỗi ngày phục vụ nước uống và sinh hoạt cho 2 ngàn người nha các bác.

Miền Tây năm nay tội quá các bác à. Vậy em xin phép admin và bác Lam mở thớt này để ai có lòng thì góp 1 tay, các bác mợ nói có nên không?

Em cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Miền Tây với cháu có nhiều kỷ niệm đẹp. Ngoại chủ trì đi, cháu ủng hộ.:D
Dạ cám ơn rất nhiều. Không biết có được quyền quyên góp hay không? Nhưng nếu bác tin tưởng và có lòng ủng hộ thì ck cho em cũng được. Em hứa sẽ công khai minh bạch mọi thông tin liên quan đến các khoản đóng góp ạ.
Giúp đỡ bà con miền Tây lắp máy lọc nuoc nhiễm mặn thành nước uống không các bác mợ?