Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
cho mình hỏi sao các anh ko chuyển thẳng cho Dân Trí?
Trần Thông · 15:47 ngày 31/07
Mình có ủng hộ hoàn cảnh này, có một thắc mắc là trước đây cũng có ủng hộ hoàn cảnh khác là 2566 nhưng ko thấy tên trong danh sách. Ko biết dân trí có nhận dc ko?
Dân trí trả lời: Để biết số tiền gửi mà báo Dân trí có nhận được hay không thì bạn phải gửi cho chúng tôi biết tên người gửi, số tiền gửi, ủng hộ qua ngân hàng nào từ tài khoản nào, thời gian nào thì chúng tôi mới kiểm tra giúp bạn được. Thân mến

• Like
Reactions: aka2lua and NDC2010
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.298
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Anh về giúp giùm anh em nhé. Cảm ơn anh!
Đọc, hiểu tấm lòng của anh em.
Chờ em nắm tình hình cụ thể sẽ báo cáo.
Xin hứa

up ...
Tài khoản tiếp nhận: Nguyen Tri Duong số tài khoản: 908 0304475 00001 Nam A Bank PGD Chánh Hưng (CHI NHÁNH AN ĐÔNG)
Số đt của tôi chủ tk: 090 387 3663 Nguyễn Tri Dương (@Ha Sonata)
Lưu ý! Khi chuyển khoản vui lòng ghi rõ nick name hay số đt người gởi để em pm trả lời khi nhận và lý do: "nickname giúp đỡ cháu Phúc"

THỒI GIAN TIẾP NHẬN CỦA CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN NÀY: TỪ 03/08 - 10/08/2017
Danh sách đóng góp giúp cháu Phúc sẽ cập nhật công khai dưới đây.
Trường hợp người góp thiện nguyện muốn ẩn danh, vui lòng ghi "đề nghị ẩn danh!" tôi sẽ PM để báo cho quý vị bí danh để quý vị kiểm tra đối chiếu.

XEM DANH SÁCH NHỮNG NGƯỜI GỞI TIỀN ỦNG HỘ CHÁU PHÚC THEO CHƯƠNG TRÌNH NÀY MỜI BẤM VÔ ĐÂY!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Trước em đã từng chuyển phần tiền nhỏ cho một người bệnh khó khăn trên báo này. Chuyển vào tài khoản của báo này luôn, khi chuyển thì có ghi cần chuyển giúp đến người bệnh, nhưng không biết tiền có đến không. Không biết làm sao kiểm tra

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon
Để thứ năm 03/08 em về tới, tự vô BVCR xác minh trực tiếp rồi sẽ trình thông tin, ý kiến cá nhân báo cáo với anh em nhé!
Quất liền luôn đi anh 4, chứ đợi anh xác minh rồi báo cáo chắc mất cả tuần quá,
Anh show stk lên anh em chuyển đóng góp, thứ 5 anh về mang thẳng vào ủng hộ cháu trước, sau đó về rì pọt lên đây nếu cần ủng hộ thêm thì anh lập box mới.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.298
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em đang:
1. Đang: lập ds Ghi nhận nick có ý muốn ủng hộ hoàn cảnh này.
2. Sẽ tới bvcr nắm tình hình cụ thể qua bs để có nhận định đánh giá đề xuất.
3. Lập topic mới vv "tiếp nhận" sau khi xin phép BĐH O.S
4. Tiếp topic đó là tổng kết số tiền với ds từng nick (member dấu mặt sẽ thoả thuận bí danh riêng)
5. Trao tiền trực tiếp gđ người được hưởng có ký nhận và hình ảnh để báo cáo cộng đồng.